ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੇ ਸਰਜਨ ਦੀ ਕਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਮੌਤ !    ਸਰਬ-ਪਾਰਟੀ ਮੀਟਿੰਗ ਸੱਦਣ ਲਈ ਨਾ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਲੋੜ: ਕੈਪਟਨ !    ਪੰਚਾਇਤੀ ਜ਼ਮੀਨਾਂ ਦੀ ਬੋਲੀ ਸਬੰਧੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਉਲੀਕਣ ਦੀ ਹਦਾਇਤ !    ਵਿਸਾਖੀ ਮੌਕੇ ਧਾਰਮਿਕ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਦਾ ਐਲਾਨ !    ਬੱਬਰ ਅਕਾਲੀ ਲਹਿਰ: ਇਤਿਹਾਸਕ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਸੰਘਰਸ਼ !    ਗੌਰਵ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕ ਖਾਲਸਾ ਸਾਜਨਾ ਦਿਵਸ !    1699 ਦੀ ਇਤਿਹਾਸਕ ਵਿਸਾਖੀ !    ਮੈਡੀਕਲ ਸਟੋਰ ਤੇ ਲੈਬਾਰਟਰੀਆਂ 10 ਤੋਂ ਸ਼ਾਮ 5 ਵਜੇ ਤੱਕ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੇ ਹੁਕਮ !    ਸਪੁਰਦਗੀ ਨਾ ਲੈਣ ’ਤੇ ਪੁਲੀਸ ਕਰੇਗੀ ਸਸਕਾਰ !    ਆੜ੍ਹਤੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਸਬਜ਼ੀ ਦੇ ਬਾਈਕਾਟ ਦਾ ਐਲਾਨ !    

ਵਕਤ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ’ਚ ਲੋਕ ਅੱਗੇ ਤੇ ਲੀਡਰ ਪਿੱਛੇ!

Posted On February - 24 - 2020

ਵਿਕਾਸ ਕਾਰਜਾਂ ਦੇ ਉਦਘਾਟਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਬਜ਼ੁਰਗ।

ਅਜੀਤਪਾਲ ਸਿੰਘ
ਧਨੌਲਾ, 23 ਫਰਵਰੀ
ਇੱਥੇ ਧਨੌਲਾ ਨਗਰ ਕੌਂਸਲ ਦਾ ਕਾਰਜਕਾਲ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਵਿਚ ਕੁਝ ਦਿਨ ਹੀ ਬਾਕੀ ਰਹਿ ਜਾਣ ਕਾਰਨ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿਚ ਕਰੰਡੀਆਂ-ਤੇਸੀਆਂ ਜ਼ੋਰਾਂ-ਸ਼ੋਰਾਂ ਨਾਲ ਖੜਕ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਵਾਪਰ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਆਗੂ ਗਲਾਂ ਵਿਚ ਹਾਰ ਪਵਾਉਣ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਸਾਧਾਰਨ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਉਦਘਾਟਨ ਕਰਵਾਉਣ ਨੂੰ ਤਰਜੀਹ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਵਾਰਡ ਨੰਬਰ 3 ਬੁੱਗਰ ਬੇਹੜੀ ਵਿਚ ਅੱਜ ਨਗਰ ਕੌਂਸਲ ਪ੍ਰਧਾਨ ਬਹਾਦਰ ਸਿੰਘ, ਕੌਂਸਲਰ ਮੁਨੀਸ਼ ਬਾਂਸਲ ਤੇ ਨਿਰਮਲ ਸਿੰਘ ਨਿੰਮਾ ਸਮੇਤ ਅਹਿਮ ਆਗੂ ਇੰਟਲਾਕਿੰਗ ਟਾਇਲਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਵਾਉਣ ਵੇਲੇ ਹਾਜ਼ਰ ਸਨ ਪਰ ਉਦਘਾਟਨ ਦੀ ਰਸਮ ਦੋ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਸੱਤਪਾਲ ਬਾਂਸਲ ਤੇ ਸਾਧੂ ਸਿੰਘ ਤੋਂ ਅਦਾ ਕਰਵਾਈ ਗਈ।
ਮੀਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਜਸਵੀਰ ਕੌਰ ਤੇ ਕੌਂਸਲਰ ਸੁਰਜੀਤ ਸਿੰਘ ਸੀਤਾ ਨੇ ਵੀ ਆਪਣੇ ਵਾਰਡਾਂ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਕਾਰਜਾਂ ਦੀ ਮੁਕੰਮਲਤਾ ਮੌਕੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਿਰ ਹੀ ਸਿਹਰਾ ਬੰਨ੍ਹਿਆ।
ਕਿਸਾਨਾਂ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਫਾਰਮਰ ਲੀਗਲ ਏਡ ਸੁਸਾਇਟੀ ਦੇ ਦਫ਼ਤਰਾਂ ਦੇ ਉਦਘਾਟਨ ਤਾਂ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਗਏ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਵਿਧਵਾਵਾਂ ਤੋਂ ਕਰਵਾਏ ਜਾਣ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਹੈ। ਵਿਧਾਇਕ ਮੀਤ ਹੇਅਰ ਨੇ ਆਖਿਆ ਕਿ ਦਿੱਲੀ ਦਾ ਮਾਡਲ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਲਾਗੂ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਹੁਣ ਲੋਕਤੰਤਰ ਵਿਚ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਵੱਡੇ ਹੋਣ ਦੀ ਵਾਰੀ ਆ ਗਈ ਹੈ।

 


Comments Off on ਵਕਤ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ’ਚ ਲੋਕ ਅੱਗੇ ਤੇ ਲੀਡਰ ਪਿੱਛੇ!
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Manav Mangal Smart School
Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.