ਪ੍ਰਚਾਰ ਦਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ਤੰਤਰ !    ਮਸ਼ਹੂਰ ਸੰਗੀਤ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਓਮੀ ਜੀ !    ਕਰ ਭਲਾ, ਹੋ ਭਲਾ !    ਮਨੋਰੰਜਨ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਜਨੌਰ ਕਥਾਵਾਂ !    ਸਮਾਜ ਨੂੰ ਸੇਧ ਦੇਣ ਗਾਇਕ !    ਬਾਲ ਕਿਆਰੀ !    ਖਾ ਲਈ ਨਸ਼ਿਆਂ ਨੇ... !    ਹੱਥ-ਪੈਰ ਸੁੰਨ ਕਿਉਂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ? !    ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਰੀਝਾਂ ਤੇ ਸੁਪਨੇ !    ‘ਪੂਰਨ’ ਕਦੋਂ ਪਰਤੇਗਾ? !    

ਰਣਜੀ ਟਰਾਫੀ: ਪੁਆਇੰਟ ਸਿਸਟਮ ’ਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦਾ ਸੁਝਾਅ

Posted On February - 12 - 2020

ਮੁੰਬਈ, 11 ਫਰਵਰੀ
ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਆਦਿੱਤਿਆ ਤਾਰੇ ਨੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਰਣਜੀ ਟਰਾਫੀ ਦੀ ਪੁਆਇੰਟ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦਾ ਸੁਝਾਅ ਦਿੱਤਾ ਤੇ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ੀ ਅਤੇ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ੀ ਦੇ ਅੰਕ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੇਲੇ, ਏ ਅਤੇ ਬੀ ਗਰੁੱਪ ਦੀਆਂ ਪੰਜ ਟੀਮਾਂ ਨੇ ਸਾਂਝੇ ਤੌਰ ’ਤੇ ਰਣਜੀ ਟਰਾਫੀ ਦੇ ਕੁਆਰਟਰ ਫਾਈਨਲ ਵਿਚ ਜਗ੍ਹਾ ਬਣਾਈ ਹੈ ਜਦੋਂਕਿ ਗਰੁੱਪ ਸੀ ਵਿਚੋਂ ਤਿੰਨ ਅਤੇ ਪਲੇਟ ਗਰੁੱਪ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਫਾਈਨਲ ਅੱਠ ਲਈ ਕੁਆਲੀਫਾਈ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਰਣਜੀ ਟਰਾਫੀ ਦੀ ਜਿੱਤ ਹੁਣ ਛੇ ਅੰਕਾਂ ਨਾਲ ਹੈ, ਜਦੋਂਕਿ ਇਕ ਪਾਰੀ ਜਾਂ 10 ਵਿਕਟਾਂ ਦੀ ਜਿੱਤ ਸੱਤ ਅੰਕ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਬੋਨਸ ਪੁਆਇੰਟ ਸਣੇ. ਡਰਾਅ ਮੈਚ ਵਿਚ ਪਹਿਲੀ ਪਾਰੀ ਵਿਚ ਅਗਵਾਈ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਅੰਕ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਜਦੋਂਕਿ ਦੂਜੀ ਟੀਮ ਨੂੰ ਇਕ ਅੰਕ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਮੈਚ ਜਿਸ ਵਿਚ ਦੋਵਾਂ ਟੀਮਾਂ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਪਾਰੀ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ, ਦੋਵਾਂ ਟੀਮਾਂ ਨੂੰ ਇਕ-ਇਕ ਅੰਕ ਮਿਲਦਾ ਹੈ।


Comments Off on ਰਣਜੀ ਟਰਾਫੀ: ਪੁਆਇੰਟ ਸਿਸਟਮ ’ਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦਾ ਸੁਝਾਅ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Manav Mangal Smart School
Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.