ਭਾਰਤੀ ਮੂਲ ਦੇ ਸਰਜਨ ਦੀ ਕਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਮੌਤ !    ਸਰਬ-ਪਾਰਟੀ ਮੀਟਿੰਗ ਸੱਦਣ ਲਈ ਨਾ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਲੋੜ: ਕੈਪਟਨ !    ਪੰਚਾਇਤੀ ਜ਼ਮੀਨਾਂ ਦੀ ਬੋਲੀ ਸਬੰਧੀ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਉਲੀਕਣ ਦੀ ਹਦਾਇਤ !    ਵਿਸਾਖੀ ਮੌਕੇ ਧਾਰਮਿਕ ਮੁਕਾਬਲਿਆਂ ਦਾ ਐਲਾਨ !    ਬੱਬਰ ਅਕਾਲੀ ਲਹਿਰ: ਇਤਿਹਾਸਕ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਧਾਰਕ ਸੰਘਰਸ਼ !    ਗੌਰਵ ਦਾ ਪ੍ਰਤੀਕ ਖਾਲਸਾ ਸਾਜਨਾ ਦਿਵਸ !    1699 ਦੀ ਇਤਿਹਾਸਕ ਵਿਸਾਖੀ !    ਮੈਡੀਕਲ ਸਟੋਰ ਤੇ ਲੈਬਾਰਟਰੀਆਂ 10 ਤੋਂ ਸ਼ਾਮ 5 ਵਜੇ ਤੱਕ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੇ ਹੁਕਮ !    ਸਪੁਰਦਗੀ ਨਾ ਲੈਣ ’ਤੇ ਪੁਲੀਸ ਕਰੇਗੀ ਸਸਕਾਰ !    ਆੜ੍ਹਤੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਸਬਜ਼ੀ ਦੇ ਬਾਈਕਾਟ ਦਾ ਐਲਾਨ !    

ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਸਿਹਤ ਬੀਮਾ ਯੋਜਨਾ ਉਪਲੱਬਧ

Posted On February - 17 - 2020

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਹੁਣ 1 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੇ ਕਵਰ ਵਾਲੀ ਸਿਹਤ ਬੀਮਾ ਪਾਲਸੀ ਵੀ ਮਿਲਣ ਲੱਗੀ ਹੈ। ਪਾਲਸੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਦੇ ਹੈੱਡ ਹੈਲਥ ਇੰਸ਼ੋਰੈਂਸ ਅਮਿਤ ਛਾਬੜਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਾਰਤ ‘ਚ ਹੈਲਥ ਕੇਅਰ ‘ਤੇ ਖਰਚ ‘ਚ ਲਗਾਤਾਰ ਹੋ ਰਹੇ ਵਾਧੇ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ ਦੇ ਵੱਧਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਵੇਖਦੇ ਹੋਏ ਹੈਲਥ ਇੰਸ਼ੋਰੈਂਸ ਖਰੀਦਣਾ ਅੱਜ ਬੁਨਿਆਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਬਣ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਆਦਿੱਤਿਆ ਬਿਰਲਾ ਹੈਲਥ ਇੰਸ਼ੋਰੈਂਸ ਨੇ ਇਕ ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦਾ ਕਵਰ ਪੇਸ਼ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਪਲਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜੋ 5 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੇ ਬੇਸ ਕਵਰ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦਾ ਹੈ । ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਆਪਣੇ ਮੈਡੀਕਲ ਦਾ 5 ਲੱਖ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਹੀ ਸੁਪਰ ਟਾਪ-ਅਪ ਪਾਲਸੀ ਲਈ ਕਲੇਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। -ਵਪਾਰ ਪ੍ਰਤੀਨਿਧ


Comments Off on ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਸਿਹਤ ਬੀਮਾ ਯੋਜਨਾ ਉਪਲੱਬਧ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Manav Mangal Smart School
Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.