ਹਰ ਧਰਮ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ’ਚ ਉਮੜੀ ਤਾਂਘ ਆਜ਼ਾਦੀ ਦੀ !    ਦੁੱਖ ਦੀ ਗੱਠੜੀ !    ਕੈਨੇਡਾ ਦਾ ਪਾਣੀ ’ਚ ਘਿਰਿਆ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿਕਟੋਰੀਆ !    ਝੂਠ ਨੀ ਮਾਏ ਝੂਠ... !    ਕੁਝ ਪਲ !    ਪੰਜਾਬੀ ਸਾਹਿਤ ਆਲੋਚਕ ਦੀ ਸਮੁੱਚੀ ਰਚਨਾਵਲੀ !    ਤਰਕ ਦਾ ਸੰਵਾਦ ਰਚਾਉਂਦੀ ਕਹਾਣੀ !    ਬਿਰਹਾ ਦਾ ਸੁਲਤਾਨ !    ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੀ ਕਲਾਤਮਿਕ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ !    ਸੁਧਾਰ ਦਾ ਮਾਰਗ ਦੱਸਦੀ ਪੁਸਤਕ !    

ਪੁਲ ਨਾਲ ਸਰਵਿਸ ਲੇਨ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ

Posted On January - 16 - 2020

ਕੈਨਾਲ ਵਿਊ ਰੈਸਤਰਾਂ ਨੇੜਿਓਂ ਲੰਘਦੀ ਕੱਚੀ ਸੜਕ।

ਗੁਰਦੇਵ ਸਿੰਘ ਗਹੂੰਣ
ਬਲਾਚੌਰ, 15 ਜਨਵਰੀ
ਰੋਪੜ-ਫਗਵਾੜਾ ਚਹੁੰ-ਮਾਰਗੀ ਸੜਕ ’ਤੇ ਬਲਾਚੌਰ ਬਾਈਪਾਸ ’ਤੇ ਫਲਾਈਓਵਰ ਬਣਨ ਨਾਲ ਨਵਾਂ ਸ਼ਹਿਰ ਵੱਲੋਂ ਬਲਾਚੌਰ ਵੱਲ ਮੁੜਨ ਵਾਲੇ ਟਰੈਫਿਕ ਲਈ ਕੈਨਾਲ ਵਿਊ ਰੈਸਤਰਾਂ ਲਾਗਿਓਂ ਬਾਈਪਾਸ ਤੱਕ 300 ਕੁ ਮੀਟਰ ਦੀ ਸਰਵਿਸ ਲੇਨ ਨਾ ਬਣਨ ਕਾਰਨ ਬਲਾਚੌਰ ਬਾਈਪਾਸ ’ਤੇ ਬਲਾਚੌਰ ਸ਼ਹਿਰ ਵੱਲ ਮੁੜਨ ਵਾਲੇ ਟਰੈਫਿਕ ਲਈ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਭਾਰੀ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਸੜਕੀ ਦੁਰਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਵਧਣਗੀਆਂ ਕਿਉਂਕਿ ਨਵਾਂ ਸ਼ਹਿਰ ਵੱਲੋਂ ਆਉਂਦੀ ਟਰੈਫਿਕ ਨੂੰ ਜਾਂ ਤਾਂ ਫਲਾਈਓਵਰ ਉਪਰੋਂ ਆ ਕੇ ਬਲਾਚੌਰ ਸ਼ਹਿਰ ਵੱਲ ਨੂੰ ਮੁੜਨਾ ਪਵੇਗਾ ਅਤੇ ਜਾਂ ਫਿਰ ਫਲਾਈਓਵਰ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਹੇਠਾਂ ਵਾਲੇ ਉਲਟ ਪਾਸੇ ਤੋਂ ਮੁੜਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਬਲਾਚੌਰ ਸ਼ਹਿਰ ਅਤੇ ਇਲਾਕਾ ਨਿਵਾਸੀਆਂ ਦੀ ਮੰਗ ਹੈ ਕਿ ਕੈਨਾਲ ਵਿਊ ਰੈਸਤਰਾਂ ਲਾਗਿਓਂ ਫਲਾਈਓਵਰ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਬਾਈਪਾਸ ਤੱਕ ਸਰਵਿਸ ਲੇਨ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇ, ਤਾਂ ਜੋ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਨਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇ ਅਤੇ ਸੜਕੀ ਹਾਦਸਿਆਂ ਤੋਂ ਬਚਿਆ ਜਾ ਸਕੇ।


Comments Off on ਪੁਲ ਨਾਲ ਸਰਵਿਸ ਲੇਨ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.