ਬੌਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਨਵੇਂ ਕਾਮੇਡੀਅਨ !    ਉਮਦਾ ਪੰਜਾਬੀ ਸੰਗੀਤ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਸ਼ਿਆਮ ਸੁੰਦਰ !    ਸਿੱਖ ਇਤਿਹਾਸ ਤੇ ਵਿਰਾਸਤ ਦਾ ਚਿੱਤਰਕਾਰ ਤ੍ਰਿਲੋਕ ਸਿੰਘ !    ਪਰਿਵਾਰਕ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੀ ਫ਼ਿਲਮ !    ਸ਼ਾਇਰੀ ਤੋਂ ਫ਼ਿਲਮਸਾਜ਼ੀ ਤਕ ਅਮਰਦੀਪ ਗਿੱਲ !    ਦੋ ਭਰਾਵਾਂ ਦੀ ਕਹਾਣੀ !    ਛੋਟਾ ਪਰਦਾ !    ਦੋ ਪੈਰ ਘੱਟ ਤੁਰਨਾ...ਜੋਹੈਨਸ ਵਰਮੀਰ !    ਕੁੜੀਆਂ-ਚਿੜੀਆਂ ਤੇ ਸੂਈ ਧਾਗਾ !    ਰੀਝ ਵਾਲਾ ਕੰਮ !    

ਮਹਿਲਾਂ ਚੌਕ ਨੇੜੇ ਹੋਟਲ ’ਤੇ ਛਾਪਾ: 16 ਜੋੜੇ ਕਾਬੂ

Posted On December - 4 - 2019

ਹੋਟਲ ’ਤੇ ਛਾਪੇ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲੀਸ ਦੀਆਂ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਗੱਡੀਆਂ।

ਗੁਰਦੀਪ ਸਿੰਘ ਲਾਲੀ
ਸੰਗਰੂਰ, 3 ਦਸੰਬਰ
ਸੰਗਰੂਰ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਅੱਜ ਵੱਡੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਦਿਆਂ ਕਸਬਾ ਮਹਿਲਾਂ ਚੌਕ ਦੇ ਹੋਟਲ ਵਿਚ ਛਾਪੇ ਦੌਰਾਨ 16 ਜੋੜਿਆਂ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿਚ ਲਿਆ ਹੈ। ਪੁਲੀਸ ਦੀ ਕਾਰਵਾਈ ਦੁਪਹਿਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਈ ਤੇ ਦੇਰ ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਚਲਦੀ ਰਹੀ। ਪੁਲੀਸ ਵਲੋਂ ਹੋਟਲ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਛਾਪੇਮਾਰੀ ਦੌਰਾਨ ਹੋਟਲ ਦੇ ਬਾਹਰ ਵੱਡੀ ਤਾਦਾਦ ’ਚ ਲੋਕ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਗਏ ਸਨ। ਪੁਲੀਸ ਨੂੰ ਸੂਹ ਮਿਲੀ ਸੀ ਕਿ ਪਿੰਡ ਮਹਿਲਾਂ ਨੇੜੇ ਹੋਟਲ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਕਿਰਾਏ ’ਤੇ ਲਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਹੋਟਲ ਵਿਚ ਬਗੈਰ ਪਰਮਿਟ ਤੋਂ ਬਾਹਰੋਂ ਆਏ ਜੋੜਿਆਂ ਨੂੰ ਕਿਰਾਏ ’ਤੇ ਦੇ ਕੇ ਗੈਰਕਾਨੂੰਨੀ ਧੰਦਾ ਕਰਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਪੁਲੀਸ ਵਲੋਂ ਛਾਪੇ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਸ੍ਰੀ ਵਿਲੀਅਮ ਜੇਜੀ ਡੀਐੱਸਪੀ ਦਿੜ੍ਹਬਾ ਅਤੇ ਸ੍ਰੀਮਤੀ ਇੰਦੂ ਬਾਲਾ ਡੀਐੱਸਪੀ ਟਰੈਫ਼ਿਕ ਅਤੇ ਕਰਾਈਮ ਐਂਟੀ ਵਿਮੈਨ ਵਲੋਂ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਡੀਐੱਸਪੀ ਵਿਲੀਅਮ ਜੇਜੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ 18 ਲੜਕਿਆਂ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿਚ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਲੜਕੀਆਂ ਬਾਰੇ ਅਜੇ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ ਦੱਸ ਸਕਦੇ। ਹੋਟਲ ਮੈਨੇਜਮੈਂਟ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਜਾਂਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿਚ ਲਏ ਗਏ ਜੋੜਿਆਂ ਬਾਰੇ ਤਫਤੀਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਕਿੰਨੇ ਮੰਗੇਤਰ ਹਨ, ਕਿੰਨੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਿੰਨੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਗਲਤ ਮਨਸ਼ਾ ਲਈ ਹੋਟਲ ’ਚ ਠਹਿਰੇ ਸਨ।


Comments Off on ਮਹਿਲਾਂ ਚੌਕ ਨੇੜੇ ਹੋਟਲ ’ਤੇ ਛਾਪਾ: 16 ਜੋੜੇ ਕਾਬੂ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.