ਪੰਜ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ ਅਧਿਆਪਕ 79 ਦਿਨਾਂ ਮਗਰੋਂ ਟੈਂਕੀ ਤੋਂ ਉਤਰੇ !    ਨੌਜਵਾਨ ਸੋਚ:ਗੀਤਾਂ ’ਚ ਲੱਚਰਤਾ ਤੇ ਪੰਜਾਬੀ ਸਮਾਜ !    ਪੰਜਾਬੀ ਸਮਾਜ ਵਿਚ ਜਾਤ ਪਾਤ ਦਾ ਘਿਨਾਉਣਾ ਰੂਪ !    ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ: ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੀ ਬੋਲੀ ਤੇ ਪੜ੍ਹਾਈ ਉਤੇ ਮਾੜਾ ਅਸਰ !    ਖੰਡ ਮਿੱਲਾਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋਲੋਂ ਕਰਨ ਅਦਾਇਗੀ: ਰੰਧਾਵਾ !    ਪਰਵਾਸੀ ਮਜ਼ਦੂਰ ਨੂੰ ਨੂੜਣ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ’ਤੇ ਦੋ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਕੇਸ !    ‘ਪਵਿੱਤਰ ਗੈਂਗ’ ਨੇ ਲਈ ਪੰਡੋਰੀ ਤੇ ਜੀਜੇਆਣੀ ’ਚ ਦੋ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਨੂੰ ਗੋਲੀ ਮਾਰਨ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ !    ਡੋਪ ਟੈਸਟ ਮਾਮਲਾ: ਵਿਧਾਇਕ ਵੱਲੋਂ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ ਚੈਕਿੰਗ !    ਜਰਮਨੀ ਦੇ ਸਾਬਕਾ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਦੀ ਹੱਤਿਆ !    ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਹਿਮਾਚਲ ਵਿੱਚ ਪਾਰਟੀ ਇਕਾਈ ਭੰਗ ਕੀਤੀ !    

ਲਾਇਨਜ਼ ਕਲੱਬ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕੈਬਨਿਟ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ

Posted On November - 10 - 2019

ਲਾਇਨਜ਼ ਕਲੱਬ ਦੇ ਸਮਾਗਮ ਦਾ ਦ੍ਰਿਸ਼। -ਫੋਟੋ: ਕੁਲਵਿੰਦਰ

ਪੱਤਰ ਪ੍ਰੇਰਕ
ਫਰੀਦਾਬਾਦ, 9 ਨਵੰਬਰ
ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਲਾਇਨਜ਼ ਕਲੱਬ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ 321 ਏ -1 ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕੈਬਨਿਟ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਵਿੱਚ ਹੋਈ। ਲਾਇਨ ਐੱਮਐੱਲ. ਅਰੋੜਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਗਵਰਨਰ ਲਾਇਨਜ਼ ਕਲੱਬ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ 321 ਏ -1 ਨੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ। ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਚਾਰ ਮਹੀਨਿਆਂ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਰਵਿਸ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਸਾਬਕਾ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਲਾਇਨ ਕੇਐੱਮ ਗੋਇਲ ਮੁੱਖ ਮਹਿਮਾਨ ਵਜੋਂ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ ਤੇ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਕਾਰਜਾਂ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਤੇ ਲਾਇਨ ਸਾਬਕਾ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਰਾਮਾਸਵਾਮੀ ਨੂੰ ਸਾਲ 2020 ਵਿਚ ਤੀਜਾ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਉਪ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਬਣਨ ਲਈ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਲਾਇਨ ਅਰੋੜਾ ਨੇ ਲਾਇਨ ਜੀ ਰਾਮਾਸਵਾਮੀ ਨੂੰ ਤੀਜਾ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਕ ਨਿਯਮ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਪੂਰੀ ਸਹਿਮਤੀ ਨਾਲ ਪਾਸ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਸਾਬਕਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਲਾਇਨ ਤੇਜਪਾਲ ਸਿੰਘ ਖਿਲਨ ਨੇ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਾਰਤ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲਾਇਨਜ਼ ਕਲੱਬਾਂ ਨੂੰ ਲਾਇਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਰਾਮਾਸਵਾਮੀ ਨੂੰ ਤੀਜੇ ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਲਈ ਪੂਰਾ ਸਮਰਥਨ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਦਰਸ਼ਨ ਲਾਲ, ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕੈਬਨਿਟ ਸਕੱਤਰ, ਕਪਿਲ ਸਿੰਘਲ, ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕੈਬਨਿਟ ਦੇ ਖਜ਼ਾਨਚੀ ਨੇ ਆਪਣੀਆਂ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਸੌਂਪੀਆਂ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੈਬਨਿਟ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੇ ਸਰਾਹਿਆ। ਨਰਗਿਸ ਗੁਪਤਾ, ਅਸ਼ੋਕ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਸਾਰੇ ਕੈਬਨਿਟ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਸਾਰੇ ਚਾਰੇ ਖੇਤਰ ਦੇ ਚੇਅਰਪਰਸਨਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਲੱਬਾਂ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਅਨਿਲ ਅਰੋੜਾ, ਪੀਐਮਸੀ ਚੀਫ ਦਿੱਲੀ ਨੇ ਕਲੱਬ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਕੇਐਮ ਗੋਇਲ ਵੱਲੋਂ ਨਵ ਚੇਤਨਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਖ਼ਬਰਾਂ ਦਾ ਲਾਇਨ ਪੱਤਰ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਮੰਚ ਸੰਦੀਪ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਸੰਭਾਲਿਆ।


Comments Off on ਲਾਇਨਜ਼ ਕਲੱਬ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਜ਼ਿਲ੍ਹਾ ਕੈਬਨਿਟ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.