ਪਾਕਿ ਵੱਲੋਂ ਡਾਕ ਸੇਵਾਵਾਂ ਬੰਦ ਕਰਨੀਆਂ ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਨੇਮਾਂ ਦਾ ਉਲੰਘਣ: ਪ੍ਰਸਾਦ !    ਪੀਐੱਮਸੀ ਬੈਂਕ ਦੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪ੍ਰਵਾਹ: ਯੇਚੁਰੀ !    ਚੋਣ ਕਮਿਸ਼ਨ ਨੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ’ਤੇ ਧਮਕੀਆਂ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਆਗੂਆਂ ਨੂੰ ਨੋਟਿਸ ਭੇਜੇ !    ਕੋਵਿੰਦ ਸਣੇ 30 ਵਿਸ਼ਵ ਆਗੂ ਨਾਰੂਹਿਤੋ ਦੇ ਰਾਜਤਿਲਕ ’ਚ ਹੋਣਗੇ ਸ਼ਾਮਲ !    ਬਾਲਾ ਸਾਹਿਬ ਹਸਪਤਾਲ ਦੀ ਸੇਵਾ ਬਾਬਾ ਬਚਨ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਸੌਂਪਣ ਲਈ ਪ੍ਰਵਾਨਗੀ !    ਧੀਆਂ ਦੀ ਇੱਜ਼ਤ ਦੇ ਰਾਖੇ ਨੂੰ ਉਮਰ ਕੈਦ ਕਿਉਂ ? !    ਰੂਪੀ ਚੀਮਾ ਦੀਆਂ ਲਿਖੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ !    ਆਵਾਰਾ ਪਸ਼ੂਆਂ ਦੀ ਦਹਿਸ਼ਤ !    ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਕਮੇਟੀ ਤੇ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਕਰੇ ਲਾਂਘੇ ਦੀ ਫ਼ੀਸ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ: ਦਲ ਖ਼ਾਲਸਾ !    ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਤੋਂ ਲਿਆਂਦੀ 7.5 ਕਿੱਲੋ ਹੈਰੋਇਨ ਸਮੇਤ ਦੋ ਕਾਬੂ !    

ਕੁਵੈਤ ’ਚ ਫਸੀ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਵਾਸੀ ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਵਾਪਸੀ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਵਾਂਗੇ: ਜੈਸ਼ੰਕਰ

Posted On October - 11 - 2019

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 10 ਅਕਤੂਬਰ
ਵਿਦੇਸ਼ ਮੰਤਰੀ ਐੱਸ.ਜੈਸ਼ੰਕਰ ਨੇ ਅੱਜ ਕਿਹਾ ਕਿ ਕੁਵੈਤ ਵਿੱਚ ‘ਫ਼ਸੀ’ ਭਾਰਤੀ ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਵਾਪਸੀ ਲਈ ਭਾਰਤੀ ਮਿਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਹਰ ਸੰਭਵ ਮਦਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਸ੍ਰੀ ਜੈਸ਼ੰਕਰ ਨੂੰ ਟਵਿੱਟਰ ’ਤੇ ਮਦਦ ਲਈ ਪੁਕਾਰ ਸਬੰਧੀ ਸੁਨੇਹਾ ਮਿਲਿਆ ਸੀ। ਸਬੰਧਤ ਮਹਿਲਾ ਏਜੰਟਾਂ ਕਰ ਕੇ ਉਥੇ ਫਸੀ ਸੀ, ਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਬਣੇ ਰੈਣ ਬਸੇਰੇ ਵਿੱਚ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਰਾਜੀ ਜੌਹਨ ਸਟੀਫ਼ਨ ਨਾਂ ਦੀ ਇਹ ਮਹਿਲਾ ਪਿੱਛੋਂ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ ਤੇ ਏਜੰਟਾਂ ਕਰਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਕੁਵੈਤ ’ਚ ਖਾਸਾ ਖੱਜਲ ਖੁਆਰਾ ਹੋਣਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਵਿਦੇਸ਼ ਮੰਤਰੀ ਨੂੰ ਟਵੀਟ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਸ਼ਖ਼ਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਸਬੰਧਤ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਮਦਦ ਲਈ ਉਸ ਤਕ ਪਹੁੰਚ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਵਿਦੇਸ਼ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਅਸੀਂ ਔਰਤ ਦੀ ਘਰ ਵਾਪਸੀ ਨੂੰ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਕੁਵੈਤ ਵਿੱਚ ਮੁਕਾਮੀ ਅਥਾਰਿਟੀ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ।’ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਇਕ ਵੱਖਰੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਇਕ ਸ਼ਖ਼ਸ ਨੇ ਜੈਸ਼ੰਕਰ ਤੱਕ ਰਸਾਈ ਕਰਦਿਆਂ ਫੁਕੇਤ ਵਿੱਚ ਹਾਦਸੇ ਦੌਰਾਨ ਫ਼ੌਤ ਹੋਈ ਭਾਰਤੀ ਮਹਿਲਾ ਦੀਆਂ ਅਸਥੀਆਂ ਵਾਪਸ ਲਿਆਉਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਥਾਈਲੈਂਡ ਸਥਿਤ ਸਾਡੀ ਅੰਬੈਸੀ ਪੀੜਤ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਮੁਸ਼ਕਲ ਘੜੀ ਵਿੱਚ ਹਰ ਸੰਭਵ ਇਮਦਾਦ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।’ -ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਕੁਵੈਤ ’ਚ ਫਸੀ ਗੁਰਦਾਸਪੁਰ ਵਾਸੀ ਮਹਿਲਾ ਦੀ ਵਾਪਸੀ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਵਾਂਗੇ: ਜੈਸ਼ੰਕਰ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.