ਪ੍ਰਚਾਰ ਦਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ਤੰਤਰ !    ਮਸ਼ਹੂਰ ਸੰਗੀਤ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਓਮੀ ਜੀ !    ਕਰ ਭਲਾ, ਹੋ ਭਲਾ !    ਮਨੋਰੰਜਨ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਜਨੌਰ ਕਥਾਵਾਂ !    ਸਮਾਜ ਨੂੰ ਸੇਧ ਦੇਣ ਗਾਇਕ !    ਬਾਲ ਕਿਆਰੀ !    ਖਾ ਲਈ ਨਸ਼ਿਆਂ ਨੇ... !    ਹੱਥ-ਪੈਰ ਸੁੰਨ ਕਿਉਂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ? !    ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਰੀਝਾਂ ਤੇ ਸੁਪਨੇ !    ‘ਪੂਰਨ’ ਕਦੋਂ ਪਰਤੇਗਾ? !    

ਹਿੰਦੂਆਂ ਨੂੰ ਮਾਸਾਹਾਰੀ ਬਰਿਆਨੀ ਪਰੋਸਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਹੇਠ 43 ਵਿਰੁੱਧ ਕੇਸ ਦਰਜ

Posted On September - 6 - 2019

ਬਾਂਦਾ: ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ‘ਉਰਸ’ ਦੌਰਾਨ ਹਿੰਦੂਆਂ ਨੂੰ ਮਾਸਾਹਾਰੀ ਬਰਿਆਨੀ ਪਰੋਸਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਹੇਠ ਪੁਲੀਸ ਨੇ 43 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਵਿਰੁੱਧ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਮਹੋਬਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਪਿੰਡ ਸਲਤ ਵਿੱਚ ਸ਼ੇਖ ਪੀਰ ਬਾਬਾ ਦੇ ਉਰਸ ਦੌਰਾਨ 31 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਵਾਪਰੀ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਤਹਿਤ ਭਾਜਪਾ ਵਿਧਾਇਕ ਬ੍ਰਿਜਭੂਸ਼ਨ ਰਾਜਪੂਤ ਦੇ ਦਖ਼ਲ ਬਾਅਦ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।
-ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਹਿੰਦੂਆਂ ਨੂੰ ਮਾਸਾਹਾਰੀ ਬਰਿਆਨੀ ਪਰੋਸਣ ਦੇ ਦੋਸ਼ ਹੇਠ 43 ਵਿਰੁੱਧ ਕੇਸ ਦਰਜ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Manav Mangal Smart School
Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.