ਅਯੁੱਧਿਆ ਕੇਸ: ਸਾਰੇ ਸਵਾਲ ਸਾਡੇ ਤੋਂ ਹੀ ਕਿਉਂ? !    ਜਾਪਾਨ ’ਚ ਸਮੁੰਦਰੀ ਤੂਫ਼ਾਨ ਨਾਲ ਮਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ 56 ਹੋਈ !    ਆਵਲਾ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਚੋਣ ਕਮਿਸ਼ਨ ਕੋਲ ਸ਼ਿਕਾਇਤ !    ਅਕਾਲੀ ਦਲ ਦਾ ਰਾਜਸੀ ਵਿੰਗ ਹੈ ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਕਮੇਟੀ: ਰੰਧਾਵਾ !    ਗੁਰਬੱਤ ਵੀ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕੀ ਬੂਟ ਪਾਲਿਸ਼ ਵਾਲੇ ਸਨੀ ਦਾ ਰਾਹ !    ਪੁਲੀਸ ਵੱਲੋਂ ਪਿੰਡਾਂ ’ਚ ਤਲਾਸ਼ੀ ਮੁਹਿੰਮ ਜਾਰੀ !    ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਪੁਰਬ ਸਮਾਗਮਾਂ ਨੂੰ ਤਾਰਪੀਡੋ ਕਰ ਰਿਹੈ ਬਾਦਲ ਦਲ: ਸਰਨਾ !    ਪਾਦਰੀ ਕੇਸ: ਮੁਹਾਲੀ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਨਿਰਮਲ ਤੇ ਸੁਰਿੰਦਰਪਾਲ ਭਗੌੜੇ ਐਲਾਨੇ !    ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਚਾਰ ਸਟੇਡੀਅਮ ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ !    ਪੰਜਾਬ ਨੇ ਕੌਮੀ ਸੀਨੀਅਰ ਤੇ ਜੂਨੀਅਰ ਗਤਕਾ ਚੈਂਪੀਅਨਸ਼ਿਪ ਜਿੱਤੀ !    

ਰਾਜ ਤੇ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਪੇਸ਼ ਕਰਨਗੇ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼

Posted On September - 13 - 2019

ਨੋਇਡਾ ਵਿੱਚ ਬੌਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਤਾਪਸੀ ਪੰਨੂ ਫੈਸ਼ਨ ਸ਼ੋਅ ਦੌਰਾਨ ਰੈਂਪ ’ਤੇ ਤੁਰਦੀ ਹੋਈ। -ਫੋਟੋ: ਪੀਟੀਆਈ

ਮੁੰਬਈ, 12 ਸਤੰਬਰ
ਫਿਲਮਕਾਰ ਰਾਜ ਨਿਧੀਮੋਰੂ ਤੇ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਡੀਕੇ ‘ਫੈਮਿਲੀ ਮੈਨ’ ਨਾਲ ਡਿਜੀਟਲ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜੋ ਐਮਾਜ਼ੋਨ ਪ੍ਰਾਈਮ ਵੀਡੀਓ ਵੈਬ ਸੀਰੀਜ਼ ’ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਹ 2011 ਦੀ ਜੇਤੂ ਫਿਲਮ ‘ਸ਼ੋਰ ਇਨ ਏ ਸਿਟੀ’ ਨਾਲ ਮਿਲਦੀ ਜੁਲਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਮੱਧ ਵਰਗੀ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਜਿਸਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਮਨੋਜ ਬਾਜਪਾਈ ਨਿਭਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਦੁਆਲੇ ਘੁੰਮਦੀ ਹੈ ਜੋ ਕੌਮੀ ਜਾਂਚ ਏਜੰਸੀ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਫਿਲਮਕਾਰ ਡੀਕੇ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਫੈਮਿਲੀ ਮੈਨ ਸੱਚ ਦੇ ਨੇੜੇ ਢੁਕਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਤਾਜ਼ਾ ਹਾਲਾਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿਚ ਅਜੋਕੇ ਸਮੇਂ ਦੀ ਦਹਿਸ਼ਤਗਰਦੀ ਤੇ ਰਾਜਨੀਤੀ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪੰਜ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਤਿਆਰ ਕਰ ਲਈ ਸੀ ਪਰ ਵੈਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਐਮਾਜ਼ੋਨ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਸਾਲ 2016 ਵਿਚ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਵੈਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵੱਖਰਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਲਈ ਕਾਫੀ ਕੁਝ ਲਿਖਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਰਾਜ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਵੈਬ ਸੀਰੀਜ਼ ਵੱਲ ਇਸ ਕਰਕੇ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਹੋਏ ਕਿਉਂਕਿ ਇਥੇ ਸੈਂਸਰਸ਼ਿਪ ਪਾਲਿਸੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।
-ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਰਾਜ ਤੇ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਾ ਪੇਸ਼ ਕਰਨਗੇ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.