ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਲਈ ਗੰਭੀਰ ਖ਼ਤਰਾ !    ਕਸ਼ਮੀਰੀਆਂ ਲਈ ਪੰਜਾਬ ’ਚੋਂ ਉੱਠੀ ਆਵਾਜ਼ ਦਾ ਮਹੱਤਵ !    ਅੱਸੂ !    ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ ਪੀੜਤ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੁੱਜੇ ਸਮਾਜ ਸੇਵੀ !    ਅਫ਼ਗਾਨਿਸਤਾਨ ਵਿਚ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਚੋਣਾਂ ਲਈ ਕਮਰਕੱਸੇ !    ਪਾਕਿ ਰਾਹਤ ਲਈ ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਲੈ ਸਕਦੈ ਸਹਾਇਤਾ !    ਵਿਕਾਸ ਕਾਰਜਾਂ ’ਚ ਤੇਜ਼ੀ ਲਈ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਰੱਖਣ ਮੰਤਰੀ: ਕੈਪਟਨ !    ਸੌਮਿਆ ਸਰਕਾਰ ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੀਮ ’ਚੋਂ ਬਾਹਰ !    ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ-2019 ਆਈਸੀਸੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵੇਖਿਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ !    ਔਡ-ਈਵਨ ਯੋਜਨਾ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਐਨਜੀਟੀ ’ਚ ਪਟੀਸ਼ਨ !    

‘ਰਮਾਇਣ ਸਰਕਟ’ ਲਈ ਦੋ ਰੇਲਗੱਡੀਆਂ ਨਵੰਬਰ ’ਚ

Posted On September - 3 - 2019

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਭਾਰਤੀ ਰੇਲਵੇਜ਼ ਨੇ ਰਮਾਇਣ ਸਰਕਟ ’ਤੇ ਦੋ ਟੂਰ ਪੈਕੇਜ ਇਸ ਵਰ੍ਹੇ ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਿਛਲੇ ਵਰ੍ਹੇ ਭਗਵਾਨ ਰਾਮ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਸਥਾਨਾਂ ਨੂੰ ਜੋੜਦੀਆਂ ਰੇਲਗੱਡੀਆਂ ਦੇ ਚਾਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪੈਕੇਜ ਚਲਾਏ ਗਏ ਸਨ ਜੋ ਕਿ ਸਫ਼ਲ ਰਹੇ ਸਨ। ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਰੇਲਗੱਡੀਆਂ ਭਾਰਤੀ ਰੇਲ ਕੇਟਰਿੰਗ ਤੇ ਸੈਰ ਸਪਾਟਾ ਕਾਰਪੋਰੇਸ਼ਨ ਵੱਲੋਂ ਚਲਾਈਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਇਹ ਆਈਆਰਸੀਟੀਸੀ ਦੀ ਭਾਰਤ ਦਰਸ਼ਨ ਸਕੀਮ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹਨ। ਪਹਿਲੀ ਰੇਲਗੱਡੀ ‘ਸ੍ਰੀ ਰਮਾਇਣ ਯਾਤਰਾ’ ਜੈਪੁਰ ਤੋਂ 3 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਚੱਲੇਗੀ। ਦੂਜੀ ‘ਰਮਾਇਣ ਐਕਸਪ੍ਰੈੱਸ’ ਇੰਦੌਰ ਤੋਂ 18 ਨਵੰਬਰ ਨੂੰ ਰਵਾਨਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੈਕੇਜ ਵਿਚ ਸ੍ਰੀਲੰਕਾ ’ਚ ਰਮਾਇਣ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਸਥਾਨਾਂ ਦੀ ਸੈਰ ਦੀ ਵੀ ਵਿਵਸਥਾ ਹੈ।
-ਟਨਸ


Comments Off on ‘ਰਮਾਇਣ ਸਰਕਟ’ ਲਈ ਦੋ ਰੇਲਗੱਡੀਆਂ ਨਵੰਬਰ ’ਚ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.