ਪ੍ਰਚਾਰ ਦਾ ਮਜ਼ਬੂਤ ਤੰਤਰ !    ਮਸ਼ਹੂਰ ਸੰਗੀਤ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਓਮੀ ਜੀ !    ਕਰ ਭਲਾ, ਹੋ ਭਲਾ !    ਮਨੋਰੰਜਨ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਜਨੌਰ ਕਥਾਵਾਂ !    ਸਮਾਜ ਨੂੰ ਸੇਧ ਦੇਣ ਗਾਇਕ !    ਬਾਲ ਕਿਆਰੀ !    ਖਾ ਲਈ ਨਸ਼ਿਆਂ ਨੇ... !    ਹੱਥ-ਪੈਰ ਸੁੰਨ ਕਿਉਂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ? !    ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਰੀਝਾਂ ਤੇ ਸੁਪਨੇ !    ‘ਪੂਰਨ’ ਕਦੋਂ ਪਰਤੇਗਾ? !    

ਮੇਹਦੀ ਤੇ ਰੂਬੇਲ ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼ ਦੀ ਟੀ-20 ਟੀਮ ’ਚੋਂ ਬਾਹਰ

Posted On September - 11 - 2019

ਢਾਕਾ: ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼ ਨੇ ਅਫ਼ਗਾਨਿਸਤਾਨ ਅਤੇ ਜ਼ਿੰਬਾਬਵੇ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਤਿਕੋਣੀ ਟੀ-20 ਲੜੀ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਦੋ ਮੈਚਾਂ ਲਈ ਆਫ ਸਪਿੰਨਰ ਮੇਹਦੀ ਹਸਨ ਅਤੇ ਤੇਜ਼ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ ਰੂਬੇਲ ਹੁਸੈਨ ਨੂੰ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਥਾਂ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ। ਹਰਫ਼ਨਮੌਲਾ ਆਰਿਫਉਲ ਹੱਕ, ਤੇਜ਼ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ ਅਬੂ ਹਿਦੇਰ, ਸਪਿੰਨਰ ਨਜ਼ਮੁਲ ਇਸਲਾਮ ਅਤੇ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ ਮੁਹੰਮਦ ਮਿਥੁਨ ਨੂੰ ਟੀ-20 ਟੀਮ ’ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਕ੍ਰਿਕਟ ਤੋਂ ਛੁੱਟੀ ਲੈਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਤਮੀਮ ਇਕਬਾਲ ਵੀ ਟੀਮ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਮੁੱਖ ਚੋਣਕਾਰ ਮਿਨ੍ਹਾਜ਼ੁਲ ਆਬੇਦੀਨ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘‘ਅਸੀਂ ਅਗਲੇ ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੁੱਝ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪਰਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸੀ। ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਕੀਤਾ ਹੈ।’’ ਨੌਜਵਾਨ ਤੇਜ਼ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ ਯਾਸਿਨ ਅਰਾਫਾਤ ਅਤੇ ਖੱਬੇ ਹੱਥ ਦੇ ਸਪਿੰਨਰ ਤਾਇਜ਼ੁਲ ਇਸਲਾਮ ਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਟੀਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। -ਏਐੱਫਪੀ


Comments Off on ਮੇਹਦੀ ਤੇ ਰੂਬੇਲ ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼ ਦੀ ਟੀ-20 ਟੀਮ ’ਚੋਂ ਬਾਹਰ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Manav Mangal Smart School
Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.