ਸਰ੍ਹੋਂ ਜਾਤੀ ਦੀਆਂ ਫ਼ਸਲਾਂ ਦੀਆਂ ਬਿਮਾਰੀਆਂ !    ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਮੈਚ ਇਕੱਠੇ ਖੇਡਣ ਵਾਲੇ ਭਰਾ ਮਨਜ਼ੂਰ ਹੁਸੈਨ, ਮਹਿਮੂਦ ਹੁਸੈਨ ਤੇ ਮਕਸੂਦ ਹੁਸੈਨ !    ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਇਤਿਹਾਸ ਨਾਲ ਨੇੜਿਓਂ ਜੁੜਿਆ ਪਿੰਡ ‘ਲੰਗ’ !    ਕਰਜ਼ਾ ਤੇ ਪੇਂਡੂ ਔਰਤ ਮਜ਼ਦੂਰ ਪਰਿਵਾਰ !    ਪੰਜਾਬੀ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਦਾ ਸਰਪੰਚ ਯਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ !    ਸਿਨਮਾ ਸਕਰੀਨ ’ਤੇ ਸਮਾਜ ਦੇ ਰੰਗ !    ਕੁਦਰਤ ਦੇ ਖੇੜੇ ਦੀ ਪ੍ਰਤੀਕ ਬਸੰਤ ਪੰਚਮੀ !    ਗੀਤਕਾਰੀ ਵਿਚ ਉੱਭਰਦਾ ਨਾਂ ਸੁਰਜੀਤ ਸੰਧੂ !    ਮੋਇਆਂ ਨੂੰ ਆਵਾਜ਼ਾਂ! !    ਲੋਕ ਢਾਡੀ ਪਰੰਪਰਾ ਦਾ ਵਾਰਿਸ ਈਦੂ ਸ਼ਰੀਫ !    

ਭਾਰਤੀ ਆਈਟੀ ਕੰਪਨੀ ’ਤੇ ਪੱਖਪਾਤ ਦੇ ਦੋਸ਼

Posted On September - 12 - 2019

ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ, 11 ਸਤੰਬਰ
ਭਾਰਤ ਦੀ ਇਕ ਆਈਟੀ ਕੰਪਨੀ ’ਤੇ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇਣ ਮੌਕੇ ਗੈਰ-ਭਾਰਤੀਆਂ ਨਾਲ ਪੱਖਪਾਤ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲੱਗਾ ਹੈ। ਅਮਰੀਕੀ ਨਾਗਰਿਕ ਨੇ ਕੰਪਨੀ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ’ਚ ਘਸੀਟਦਿਆਂ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਂ ਜੋਸ ਆਧਾਰਿਤ ਹੈਪੀਅਸਟ ਮਾਈਂਡਜ਼, ਵਿੱਚ 90 ਫੀਸਦ ਮੁਲਾਜ਼ਮ ਏਸ਼ਿਆਈ ਮੂਲ ਦੇ ਹਨ।
-ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਭਾਰਤੀ ਆਈਟੀ ਕੰਪਨੀ ’ਤੇ ਪੱਖਪਾਤ ਦੇ ਦੋਸ਼
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.