ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਲਈ ਗੰਭੀਰ ਖ਼ਤਰਾ !    ਕਸ਼ਮੀਰੀਆਂ ਲਈ ਪੰਜਾਬ ’ਚੋਂ ਉੱਠੀ ਆਵਾਜ਼ ਦਾ ਮਹੱਤਵ !    ਅੱਸੂ !    ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ ਪੀੜਤ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਮਦਦ ਲਈ ਸਰਕਾਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੁੱਜੇ ਸਮਾਜ ਸੇਵੀ !    ਅਫ਼ਗਾਨਿਸਤਾਨ ਵਿਚ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਚੋਣਾਂ ਲਈ ਕਮਰਕੱਸੇ !    ਪਾਕਿ ਰਾਹਤ ਲਈ ਅਮਰੀਕਾ ਤੋਂ ਲੈ ਸਕਦੈ ਸਹਾਇਤਾ !    ਵਿਕਾਸ ਕਾਰਜਾਂ ’ਚ ਤੇਜ਼ੀ ਲਈ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਰੱਖਣ ਮੰਤਰੀ: ਕੈਪਟਨ !    ਸੌਮਿਆ ਸਰਕਾਰ ਬੰਗਲਾਦੇਸ਼ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੀਮ ’ਚੋਂ ਬਾਹਰ !    ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ-2019 ਆਈਸੀਸੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵੇਖਿਆ ਜਾਣ ਵਾਲਾ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ !    ਔਡ-ਈਵਨ ਯੋਜਨਾ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਐਨਜੀਟੀ ’ਚ ਪਟੀਸ਼ਨ !    

ਫਿਲਮ ‘ਬ੍ਰਿਲੀਐਂਸ’ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ ਵਿੱਲ ਸਮਿੱਥ

Posted On September - 8 - 2019

ਲਾਸ ਏਂਜਲਸ, 7 ਸਤੰਬਰ
ਵਿਲ ਸਮਿਥ ਪੈਰਾਮਾਊਂਟ ਪਿਕਚਰਜ਼ ਦੇ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟ ਸਾਇੰਸ ਫਿਕਸ਼ਨ ਡਰਾਮਾ ‘ਬ੍ਰਿਲੀਐਂਸ ’ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। 50 ਸਾਲਾ ਅਦਾਕਾਰ ਇਸ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਵੀ ਕਰੇਗਾ। ਇਹ ਫਿਲਮ ਮਾਰਕਸ ਸਾਕੇ ਦੀ ਟ੍ਰਾਇਲੋਜੀ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰਤ ਰੂਪਾਂਤਰਣ ਹੈ। ਡੈੱਡਲਾਈਨ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਅਨੁਸਾਰ ਇਹ ਫ਼ਿਲਮ ਸਮਿੱਥ ਦੀ ਲੇਖਕ ਤੇ ਨਿਰਮਾਤਾ ਅਕੀਵਾ ਗੋਲਡਸਮੈਨ ਨਾਲ ਮੁੜ ਸਾਂਝ ਵੀ ਦਰਸਾਏਗੀ ਜੋ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਲਿਖਣਗੇ। ਦੋਵੇਂ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਈ ਫਿਲਮਾਂ ਜਿਵੇਂ ‘ਆਈ ਰੋਬੋਟ, ਆਈ ਐੱਮ ਲੈਜੰਡ ਅਤੇ ਹੈਨਕੌਕ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਫਿਲਮ ‘ਬ੍ਰਿਲੀਐਂਸ’ ਭਵਿੱਖ ’ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਹੈ ਜਿਥੇ ਵਿਸ਼ਵ ਦੇ ਇਕ ਫੀਸਦੀ ਵਿਲੱਖਣ ਤੋਹਫੇ ਵਿਕਸਿਤ ਕੀਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜੋ ‘ਆਮ’ ਆਬਾਦੀ ਨੂੰ ਖ਼ਤਰੇ ਵਿੱਚ ਪਾ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਸਮਿੱਥ ਤੇ ਗੋਲਡਸਮੈਨ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਫਿਲਮ ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਜੇਮਜ਼ ਲਸਿਟਰ ਅਤੇ ਸ਼ੇਨ ਸਲੇਰਨੋ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। -ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਫਿਲਮ ‘ਬ੍ਰਿਲੀਐਂਸ’ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ ਵਿੱਲ ਸਮਿੱਥ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.