ਗੁਰਬਾਣੀ ਤੇ ਸੂਫ਼ੀਆਨਾ ਕਲਾਮ ਗਾਉਂਦਿਆਂ !    ਅਨਭੋਲ ਮਨ ਵਿਚ ਸਾਹਿਤ ਦਾ ਚੁੱਪ-ਚੁਪੀਤਾ ਪ੍ਰਵੇਸ਼ !    ਦਰਗਾਹ ਸ਼ਰੀਫ਼ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਅਜਮੇਰ !    ਮਾਰਿਆ ਜਾਵੇਂਗਾ ਤੂੰ ਵੀ ਇਕ ਦਿਨ !    ਰਾਮ ਕੁਮਾਰ ਦਾ ‘ਆਵਾਰਾ’ ਆਦਮੀ !    ਕਾਵਿ ਕਿਆਰੀ !    ਗ਼ਦਰ ਲਹਿਰ ਦਾ ਕਾਬੁਲ ਅੱਡਾ !    ਮੌਸਮ ਠੀਕ ਨਹੀਂ !    ਮਾਨਵੀ ਵੇਦਨਾ-ਸੰਵੇਦਨਾ ਦਾ ਪ੍ਰਗਟਾਵਾ !    ਨਵੇਂ ਰੰਗ ਦੀ ਸ਼ਾਇਰੀ !    

ਟੈਨਿਸ ਕੋਰਟ ਤੋਂ ਰੈਂਪ ’ਤੇ ਪੁੱਜੀ ਸੇਰੇਨਾ

Posted On September - 12 - 2019

ਨਿਊਯਾਰਕ: ਯੂਐੱਸ ਓਪਨ ਟੈਨਿਸ ਗਰੈਂਡ ਸਲੈਮ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਫਾਈਨਲ ਹਾਰਨ ਤੋਂ ਤਿੰਨ ਦਿਨ ਮਗਰੋਂ ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਸਟਾਰ ਟੈਨਿਸ ਖਿਡਾਰਨ ਸੇਰੇਨਾ ਵਿਲੀਅਮਜ਼ ਆਪਣੇ ਫ਼ੈਸ਼ਨ ਲੇਬਲ ‘ਐੱਸ ਬਾਈ ਸੇਰੇਨਾ ਵਿਲੀਅਮਜ਼’ ਦੇ ਤਾਜ਼ਾ ਕੁਲੈਕਸ਼ਨ ਦੀ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਲਈ ਫ਼ੈਸ਼ਨ ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਰੈਂਪਵਾਕ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਉਸ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਦੋ ਸਾਲ ਦੀ ਧੀ ਵੀ ਗੋਦੀ ਚੁੱਕੀ ਹੋਈ ਸੀ। ਇਹ ਫ਼ੈਸ਼ਨ ਸ਼ੋਅ ਵੇਖਣ ਕਿਮ ਕਾਰਦਾਸ਼ੀਆਂ, ਟੀਵੀ ਹੋਸਟ ਗੇਲ ਕਿੰਗ ਅਤੇ ‘ਵੌਗ’ ਮੈਗਜ਼ੀਨ ਦੀ ਸੰਪਾਦਕ ਅੰਨਾ ਵਿੰਤੂਰ ਮੌਜੂਦ ਸੀ।
-ਏਪੀ


Comments Off on ਟੈਨਿਸ ਕੋਰਟ ਤੋਂ ਰੈਂਪ ’ਤੇ ਪੁੱਜੀ ਸੇਰੇਨਾ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Manav Mangal Smart School
Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.