ਭਾਰਤੀ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਦੇ ਇਸਤੇਮਾਲ ਨਾਲ ਸ਼ਾਸਨ ਵਧੇਰੇ ਲੋਕ ਕੇਂਦਰਿਤ ਬਣੇਗਾ: ਨਾਇਡੂ !    ਨੇਪਾਲ ਦਾ ਸ਼ਾਹ ਦਰਬਾਰ ਸਾਹਿਬ ਵਿਖੇ ਨਤਮਸਤਕ !    ਮਾਂ ਬੋਲੀ ਦੀ ਵਿਰਾਸਤ !    ਹੱਡੀਆਂ ਦੇ ਕੈਂਸਰ ਦੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ !    ਕਰੋਨਾਵਾਇਰਸ ਦੀ ਸ਼ੱਕੀ ਮਰੀਜ਼ ਹਸਪਤਾਲ ਦਾਖਲ !    ਕਰੋਨਾਵਾਇਰਸ: ਕਰੂਜ਼ ਬੇੜੇ ’ਤੇ ਸਵਾਰ ਇਕ ਹੋਰ ਭਾਰਤੀ ਦਾ ਟੈਸਟ ਪਾਜ਼ੇਟਿਵ !    ਪੁਲੀਸ ਸੁਧਾਰਾਂ ਦੀ ਲੋੜ !    ਐ ਜ਼ਿੰਦਗੀ... !    ਨੌਜਵਾਨ ਪੀੜ੍ਹੀ ਦਾ ਸਾਹਿਤ ਤੋਂ ਟੁੱਟਣਾ ਚਿੰਤਾਜਨਕ !    ਨੌਜਵਾਨ, ਸਰਕਾਰੀ ਨੀਤੀਆਂ ਤੇ ਸੋਸ਼ਲ ਨੈਟਵਰਕ !    

ਟਾਟਾ ਮੋਟਰਜ਼ ਵੱਲੋਂ ‘ਕਾਰਾਂ ਦਾ ਮੇਲਾ’

Posted On September - 17 - 2019

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਕਾਰਾਂ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਮਕਸਦ ਨਾਲ ਟਾਟਾ ਮੋਟਰਜ਼ ਨੇ ਤਿਉਹਾਰਾਂ ਦੇ ਮੌਸਮ ’ਚ ‘ਕਾਰਾਂ ਦਾ ਮੇਲਾ’ ਨਾਮ ਨਾਲ ਆਕਰਸ਼ਕ ਯੋਜਨਾ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਟਾਟਾ ਕਾਰ ਖ਼ਰੀਦਣ ’ਤੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਕਿਤੇ ਵਧੇਰੇ ਫਾਇਦੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣਗੇ। ਟਾਟਾ ਹੈਕਸਾ ’ਤੇ ਡੇਢ ਲੱਖ ਰੁਪਏ, ਨੈਕਸਨ ’ਤੇ 87500, ਟਿਗੋਰ ’ਤੇ 117000 ਅਤੇ ਟਾਟਾ ਟਿਆਗੋ ’ਤੇ 70 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦੇ ਵੱਡੇ ਡਿਸਕਾਊਂਟ ਦਿੱਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ’ਚ ਨਕਦ ਲਾਭ, ਐਕਸਚੇਂਜ ਬੋਨਸ, ਕਾਰਪੋਰੇਟ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਆਦਿ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।
-ਟਨਸ


Comments Off on ਟਾਟਾ ਮੋਟਰਜ਼ ਵੱਲੋਂ ‘ਕਾਰਾਂ ਦਾ ਮੇਲਾ’
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Manav Mangal Smart School
Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.