ਇਕ ਹਫ਼ਤੇ ਲਈ ਦੋ ਦਰਜਨ ਰੇਲ ਗੱਡੀਆਂ ਦੇ ਰੂਟ ਰੱਦ !    ਸਿਨਹਾ ਨੇ ਅਲਵੀ ਦੇ ਫ਼ਿਕਰਾਂ ਦੇ ‘ਸਮਰਥਨ’ ਤੋਂ ਕੀਤਾ ਇਨਕਾਰ !    ਜਲ ਸੈਨਾ ਦਾ ਮਿੱਗ ਹਾਦਸਾਗ੍ਰਸਤ !    ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਅਣਦੇਖੀ ਕਾਰਨ ਕਈ ਕਾਲਜਾਂ ਦੇ ਬੰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ !    ਸਰਕਾਰੀ ਵਾਅਦੇ: ਅੱਗੇ-ਅੱਗੇ ਸਰਕਾਰ, ਪਿੱਛੇ-ਪਿੱਛੇ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ !    ਮਾੜੀ ਆਰਥਿਕਤਾ ਕਾਰਨ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵਾਅਦਿਆਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਿਆ ਬੂਰ !    ਦੁੱਨੇਕੇ ਵਿੱਚ ਪਰਵਾਸੀ ਮਜ਼ਦੂਰ ਜਿਉਂਦਾ ਸੜਿਆ !    ਕਿਲ੍ਹਾ ਰਾਏਪੁਰ ਦੀਆਂ ਖੇਡਾਂ ਅੱਜ ਤੋਂ !    ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ ਅਗਵਾਈ ਦਾ ਮਸਲਾ ਤੁਰੰਤ ਨਜਿੱਠਣ ਦੀ ਲੋੜ: ਥਰੂਰ !    ਗਰੀਨ ਕਾਰਡ: ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਲਾਗੂ ਹੋਿੲਆ ਨਵਾਂ ਕਾਨੂੰਨ !    

ਏਸ਼ੀਅਨ ਫਾਈਨ ਸੀਮਿੰਟਸ ਵੱਲੋਂ ਵੈਕਿਊਮ ਟਾਈਟ ਸੀਮਿੰਟ ਲਾਂਚ

Posted On September - 17 - 2019

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਭਾਰਤ ਦੀ ਉੱਘੀ ਸੀਮਿੰਟ ਕੰਪਨੀ ਏਸ਼ੀਅਨ ਫਾਈਨ ਸੀਮਿੰਟਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਅਜਿਹੇ ਸੀਮਿੰਟ ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜੋ ਇਮਾਰਤ ਵਿਚ ਪਾਣੀ ਨੂੰ ਰਿਸਣ ਤੋਂ ਰੋਕਣ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਜੰਗ ਲੱਗਣ ਤੋਂ ਵੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਇਮਾਰਤਾਂ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ਰਹਿਣਗੀਆਂ ਤੇ ਮਿਆਦ ਵਧੇਗੀ। ‘ਡਿਊਰਾਟਨ ਸੈਵਨ ਐਕਸ’ ਵਾਤਾਵਰਨ ਪੱਖੀ ਵੈਕਿਊਮ ਟਾਈਟ ਸੀਮਿੰਟ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਸੀਈਓ ਸਤੀਸ਼ ਸ਼ਰਮਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਸੀਮਿੰਟ ਤਕਨੀਕੀ ਪੱਖੋਂ ਬੇਹੱਦ ਆਧੁਨਿਕ ਕਿਸਮ ਦਾ ਹੈ ਤੇ ਇਸ ਨੂੰ ਉਸਾਰੀ ਦੌਰਾਨ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਰਾਜਪੁਰਾ ਸਥਿਤ ਪਲਾਂਟ ਵਿਚ ਰੋਬੋਟਿਕਸ ਤਕਨੀਕ ਨਾਲ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।
-ਟਨਸ


Comments Off on ਏਸ਼ੀਅਨ ਫਾਈਨ ਸੀਮਿੰਟਸ ਵੱਲੋਂ ਵੈਕਿਊਮ ਟਾਈਟ ਸੀਮਿੰਟ ਲਾਂਚ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Manav Mangal Smart School
Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.