ਟਿਕਟ ਖਿੜਕੀ ’ਤੇ ਪਵੇਗਾ ‘ਪੰਗਾ’ !    ਪੰਜਾਬੀ ਫ਼ਿਲਮਾਂ ਦਾ ‘ਨਿਹਾਲਾ ਗਾਰਡ’ ਵਾਸਤੀ !    ਸਥਾਪਤੀ ਵਿਰੋਧੀ ਚਿੱਤਰਕਾਰ ਫਰਾਂਸਿਸਕੋ ਡੀ ਗੋਇਆ !    ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਸ਼ਾਮ ’ਚ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ !    ਵਿਰਸੇ ਦੀ ਰੂਹ ਲੰਮੀ ਹੇਕ ਵਾਲੇ ਗੀਤ !    ਗ਼ਲਤੀ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ !    ਪੰਜਾਬੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਦੀ ਮੜਕ !    ਮੇਰੇ ਸਰਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਜਾਣਦਾ ਜੇ? !    ਸਿਆਣਪ ਦਾ ਮੁੱਲ !    ਪਾਸਪੋਰਟ ਵਾਲਾ ਗਾਇਕ ਰਣਜੀਤ ਮਣੀ !    

ਸਮੁੰਦਰੀ ਬੇੜੇ ਨੂੰ ਅੱਗ ਲੱਗੀ; ਇਕ ਹਲਾਕ

Posted On August - 13 - 2019

ਸਮੁੰਦਰੀ ਬੇੜੇ ‘ਕੋਸਟਲ ਜੈਗੁਆਰ’ ਨੂੰ ਲੱਗੀ ਅੱਗ ਬੁਝਾਉਂਦਾ ਹੋਇਆ ਭਾਰਤੀ ਤਟ ਰੱਖਿਅਕਾਂ ਦਾ ਅਮਲਾ। -ਫੋਟੋ: ਪੀਟੀਆਈ

ਵਿਸ਼ਾਖਾਪਟਨਮ (ਏਪੀ), 12 ਅਗਸਤ
ਵਿਸ਼ਾਖਾਪਟਨਮ ਦੀ ਬਾਹਰੀ ਬੰਦਰਗਾਹ ’ਤੇ ਸਹਾਇਕ ਸਮੁੰਦਰੀ ਬੇੜੇ ਨੂੰ ਅੱਗ ਲੱਗਣ ਨਾਲ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਡੁੱਬਣ ਕਰਕੇ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਜਦੋਂ 13 ਹੋਰ ਅੱਗ ਦੇ ਸੇਕ ਨਾਲ ਝੁਲਸ ਗਏ। ਬੇੜੇ ’ਤੇ ਸਵਾਰ 29 ਮੈਂਬਰੀ ਅਮਲੇ ਨੇ ਸਮੁੰਦਰ ਵਿੱਚ ਛਾਲ ਮਾਰ ਕੇ ਆਪਣੀ ਜਾਨ ਬਚਾਈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਅਮਲੇ ਦਾ ਇਕ ਮੈਂਬਰ ਲਾਪਤਾ ਹੈ। ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਵਧੀਕ ਡਿਪਟੀ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਟੀ. ਮੋਹਨ ਰਾਓ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਡੁੱਬਣ ਕਰਕੇ ਮਾਰੇ ਗਏ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਬਰਾਮਦ ਕਰ ਲਈ ਗਈ ਹੈ ਜਦੋਂਕਿ ਜ਼ਖ਼ਮੀਆਂ ਨੂੰ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪਤਾਲ ’ਚ ਦਾਖ਼ਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਸਮੁੰਦਰ ਵਿੱਚ ਛਾਲ ਮਾਰਨ ਵਾਲੇ ਅਮਲੇ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਸਾਹਿਲੀ ਰਾਖਿਆਂ ਨੇ ਬਚਾਇਆ ਜਦੋਂਕਿ ਇਕ ਲਾਪਤਾ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਭਾਲ ਜਾਰੀ ਹੈ। ਅੱਗ ਨਾਲ ਝੁਲਸਣ ਵਾਲੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ’ਚੋਂ ਪੰਜ ਦੀ ਹਾਲਤ ਗੰਭੀਰ ਹੈ। ਹਾਦਸਾ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ 11:25 ਵਜੇ ਦੇ ਕਰੀਬ ਵਿਸ਼ਾਖਾਪਟਨਮ ਪੋਰਟ ਟਰੱਸਟ ਦੇ ਸਿੰਗਲ ਪੁਆਇੰਟ ਮੂਰਿੰਗ (ਐੱਸਪੀਐੱਮ) ਟਰਮੀਨਲ ’ਤੇ ਵਾਪਰਿਆ।
-ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਸਮੁੰਦਰੀ ਬੇੜੇ ਨੂੰ ਅੱਗ ਲੱਗੀ; ਇਕ ਹਲਾਕ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.