ਤਕਨੀਕੀ ਨੁਕਸ ਕਾਰਨ ਜਹਾਜ਼ ਉਤਾਰਿਆ !    ਗੁਜਰਾਤ ’ਚ ਚਾਰ ਸੀਟਾਂ ’ਤੇ ਚੋਣਾਂ ਲਈ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਸਵਾਲ ਉਠਾਇਆ !    ਵਿਸ਼ਵ ਜੇਤੂ ਗਾਮਾ ਭਲਵਾਨ !    ਤਬਾਹੀ ਵੱਲ ਵਧ ਰਿਹਾ ਐਮੇਜ਼ੌਨ !    ਬਹੁਪੱਖੀ ਸ਼ਖ਼ਸੀਅਤ ਮਹਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਰੰਧਾਵਾ !    ਸ਼ਾਂਤ ਤੇ ਖ਼ੂਬਸੂਰਤ ਤੀਰਥਨ ਘਾਟੀ !    ਮਿੰਨੀ ਕਹਾਣੀਆਂ !    ਕਾਲਾ ਪੰਡਤ !    ਦਲਿਤ ਸਾਹਿਤ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ !    ਦਲਿਤ ਜੀਵਨ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ !    

ਰੇਲਵੇ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਜਵਾਨ ਵੱਲੋਂ ਕੁਲੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ 3 ਜੀਆਂ ਦਾ ਕਤਲ

Posted On August - 19 - 2019

ਰਾਮਗੜ੍ਹ: ਝਾਰਖੰਡ ਦੇ ਰਾਮਗੜ੍ਹ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਵਿੱਚ ਰੇਲਵੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪੁਲੀਸ (ਆਰਪੀਐੱਫ਼) ਦੇ ਇੱਕ ਜਵਾਨ ਵੱਲੋਂ ਰੇਲਵੇ ਕੁਲੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ’ਤੇ ਗੋਲੀਆਂ ਚਲਾਉਣ ਕਾਰਨ ਤਿੰਨ ਜੀਆਂ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਜਦਕਿ ਦੋ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋ ਗਏ। ਰਾਮਗੜ੍ਹ ਦੇ ਐੱਸਪੀ ਪ੍ਰਭਾਤ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਆਰਪੀਐੱਫ਼ ਦੇ ਜਵਾਨ ਪਵਨ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ’ਤੇ ਸ਼ਨਿੱਚਰਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਸਤੌਲ ਨਾਲ ਰੇਲਵੇ ਦੇ ਕੁਲੀ ਅਸ਼ੋਕ ਰਾਮ ਤੇ ਉਸ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਬਾਰਕਕਾਨਾ ਰੇਲਵੇ ਜੰਕਸ਼ਨ ਨੇੜੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਗੋਲੀਆਂ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀਆਂ। ਘਟਨਾ ’ਚ ਅਸ਼ੋਕ ਰਾਮ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਲੀਲਾਵਤੀ ਅਤੇ ਗਰਭਵਤੀ ਧੀ ਮੀਨਾ ਦੇਵੀ ਦੀ ਮੌਕੇ ’ਤੇ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਜਦਕਿ ਦੂਜੀ ਧੀ ਸੁਮਨ ਦੇਵੀ ਅਤੇ ਪੁੱਤਰ ਚਿੰਟੂ ਰਾਮ ਜ਼ਖਮੀ ਹੋ ਗਏ। -ਪੀਟੀਆਈ

 


Comments Off on ਰੇਲਵੇ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਜਵਾਨ ਵੱਲੋਂ ਕੁਲੀ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ 3 ਜੀਆਂ ਦਾ ਕਤਲ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.