ਅੰਡੇਮਾਨ ਨਿਕੋਬਾਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਸੰਘਰਸ਼ !    ਕੀ ਅਸੀਂ ਕਦੇ ਜਾਗਾਂਗੇ ? !    ਨਿਵਾਣਾਂ ਵੱਲ ਜਾਂਦੀ ਰਾਜਨੀਤੀ !    ਜਪਾਨ ਤੋਂ ਸਬਕ ਸਿੱਖੇ ਪੰਜਾਬ !    ਤੁਸ਼ਾਮ ਦੀ ਬਾਰਾਂਦਰੀ !    ਠੰਢਾ ਲੋਹਾ !    ਇੱਛਾਵਾਂ ਦੇ ਦਮਨ ਦਾ ਦੁਖਾਂਤ !    ਪੰਜਾਬੀ ਸਿਨੇਮਾ ਦਾ ਇਤਿਹਾਸ !    ਮੱਧਕਾਲੀ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆਂ ਪੰਜ ਸਦੀਆਂ ਦਾ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕ ਇਤਿਹਾਸ !    ਗ਼ਜ਼ਲ !    

ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ‘ਦਿਲ ਚਾਹਤਾ ਹੈ’ ਦਾ ਸੀਕੁਅਲ: ਅਕਸ਼ੈ ਖੰਨਾ

Posted On August - 14 - 2019

ਮੁੰਬਈ, 13 ਅਗਸਤ
ਅਦਾਕਾਰ ਅਕਸ਼ੈ ਖੰਨਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਫਿਲਮ ‘ਦਿਲ ਚਾਹਤਾ ਹੈ’ ਦਾ ਸੀਕੁਅਲ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ਜਦੋਂ ਇਸ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮੁੱਖ ਕਲਾਕਾਰ- ਆਮਿਰ ਖ਼ਾਨ, ਸੈਫ ਅਲੀ ਖ਼ਾਨ ਅਤੇ ਉਹ- 50 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਤੋਂ ਟੱਪ ਜਾਣਗੇ।
ਦੋਸਤੀ ’ਤੇ ਆਧਾਰਿਤ ਫ਼ਰਹਾਨ ਅਖ਼ਤਰ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਦਿਲ ਚਾਹਤਾ ਹੈ’ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆਂ 18 ਵਰ੍ਹੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਇਸ ਦੇ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਅਕਸ਼ੈ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘‘ਮੈਂ ਹਮੇਸ਼ਾ ਫ਼ਰਹਾਨ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਸੀ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ 50 ਸਾਲ ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਨਹੀਂ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਅਤੇ ਫਿਰ ‘ਦਿਲ ਚਾਹਤਾ ਹੈ 2’ ਬਣਾਇਓ।’’ ਉਨ੍ਹਾਂ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ, ‘‘ਫਿਰ ਇਹ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ 10-15 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਸੀਕੁਅਲ ਬਣਾ ਲਵੋ। ਹੁਣ ਆਮਿਰ ਵੀ 50 ਤੋਂ ਉੱਪਰ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ, ਸੈਫ ਵੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਮੈਂ 50 ਦਾ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਹੋਰ ਸਮਾਂ ਲਵਾਂਗਾ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਸੀਂ ਦੇਖਾਂਗੇ!’’ ਅਕਸ਼ੈ ਖੰਨਾ (44) ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਸੈਕਸ਼ਨ 375’ ਦੇ ਟਰੇਲਰ ਲਾਂਚ ਮੌਕੇ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। -ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਹੋਵੇਗਾ ‘ਦਿਲ ਚਾਹਤਾ ਹੈ’ ਦਾ ਸੀਕੁਅਲ: ਅਕਸ਼ੈ ਖੰਨਾ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.