ਆਪਣੇ ਹਮਜ਼ਾਦ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿਚ ਮੰਟੋ !    ਥਿਓਡਰ ਅਡੋਰਨੋ : ਪ੍ਰਬੁੱਧਤਾ ਦੀ ਡਾਇਲੈਕਟਿਕਸ !    ਨਵੀਆਂ ਰਾਣੀਆਂ !    ਸਾਡੇ ਵਿਆਹ - ਅਤੀਤ ਅਤੇ ਵਰਤਮਾਨ ਦੇ ਝਰੋਖਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ !    ਹਿਟਲਰ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਜੰਗ ਛੇੜਣ ਵਾਲਾ ‘ਵ੍ਹਾਈਟ ਰੋਜ਼’ !    ਖ਼ੁਸ਼ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਧਰਤੀ ਭੂਟਾਨ !    ਅਸਹਿਮਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਵਚਨ !    ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਜੋੜਦੀ ਸ਼ਾਇਰੀ !    ਆਜ਼ਾਦੀਆਂ !    ਚਪੇੜਾਂ ਖਾਣ ਵਾਲੇ ਨੇਤਾ ਜੀ !    

ਡੂਰੰਡ ਕੱਪ: ਕੇਰਲ ਅਤੇ ਗੋਆ ਸੈਮੀ-ਫਾਈਨਲ ਦੀ ਦੌੜ ’ਚ

Posted On August - 15 - 2019

ਕੋਲਕਾਤਾ: ਗੋਕੁਲਮ ਕੇਰਲ ਐੱਫਸੀ ਅਤੇ ਐੱਫਸੀ ਗੋਆ ਨੇ ਅੱਜ 129ਵੇਂ ਡੂਰੰਡ ਫੁਟਬਾਲ ਕੱਪ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਕੇ ਜਿੱਤ ਦੀ ਲੈਅ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖੀ ਹੈ। ਗੋਕੁਲਮ ਕੇਰਲ ਦੇ ਮਾਰਕਸ ਜੋਸੇਫ਼ ਨੇ 43ਵੇਂ ਅਤੇ 87ਵੇਂ ਮਿੰਟ ਵਿੱਚ ਦੋ ਗੋਲ, ਜਦਕਿ ਸ਼ਿਬਿਲ ਮੁਹੰਮਦ ਨੇ 56ਵੇਂ ਮਿੰਟ ਵਿੱਚ ਟੀਮ ਲਈ ਤੀਜਾ ਗੋਲ ਦਾਗ਼ਿਆ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਕਲੱਬ ਨੇ ਇੰਡੀਅਨ ਏਅਰਫੋਰਸ ਨੂੰ 3-0 ਗੋਲਾਂ ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ। ਹੁਣ 18 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਮਨੀਪੁਰ ਦੀ ਟੀਆਰਏਯੂ ਐੱਫਸੀ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਡਰਾਅ ਵੀ ਗਰੁੱਪ ‘ਡੀ’ ਤੋਂ ਉਸ ਨੂੰ ਸੈਮੀ ਫਾਈਨਲ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚਾਅ ਦੇਵੇਗਾ। ਐੱਫਸੀ ਗੋਆ ਦੀ ਟੀਮ ਵੀ ਚੇਨੱਈ ਸਿਟੀ ਐੱਫਸੀ ’ਤੇ 2-1 ਦੀ ਜਿੱਤ ਨਾਲ ਗਰੁੱਪ ‘ਸੀ’ ਤੋਂ ਸੈਮੀ-ਫਾਈਨਲ ਵਿੱਚ ਥਾਂ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਦੌੜ ਵਿੱਚ ਬਰਕਰਾਰ ਹੈ। ਗੋਆ ਦੀ ਟੀਮ ਹੁਣ ਛੇ ਅੰਕ ਲੈ ਕੇ ਰਿਆਲ ਕਸ਼ਮੀਰ ਐੱਫਸੀ ਨਾਲ ਬਰਾਬਰੀ ’ਤੇ ਹੈ ਅਤੇ 17 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਨਤੀਜਾ ਗਰੁੱਪ ‘ਸੀ’ ਤੋਂ ਸੈਮੀ-ਫਾਈਨਲ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚਣ ਵਾਲੀ ਟੀਮ ਤੈਅ ਕਰੇਗਾ। -ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਡੂਰੰਡ ਕੱਪ: ਕੇਰਲ ਅਤੇ ਗੋਆ ਸੈਮੀ-ਫਾਈਨਲ ਦੀ ਦੌੜ ’ਚ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.