ਆਪਣੇ ਹਮਜ਼ਾਦ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿਚ ਮੰਟੋ !    ਥਿਓਡਰ ਅਡੋਰਨੋ : ਪ੍ਰਬੁੱਧਤਾ ਦੀ ਡਾਇਲੈਕਟਿਕਸ !    ਨਵੀਆਂ ਰਾਣੀਆਂ !    ਸਾਡੇ ਵਿਆਹ - ਅਤੀਤ ਅਤੇ ਵਰਤਮਾਨ ਦੇ ਝਰੋਖਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ !    ਹਿਟਲਰ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਜੰਗ ਛੇੜਣ ਵਾਲਾ ‘ਵ੍ਹਾਈਟ ਰੋਜ਼’ !    ਖ਼ੁਸ਼ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਧਰਤੀ ਭੂਟਾਨ !    ਅਸਹਿਮਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਵਚਨ !    ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਜੋੜਦੀ ਸ਼ਾਇਰੀ !    ਆਜ਼ਾਦੀਆਂ !    ਚਪੇੜਾਂ ਖਾਣ ਵਾਲੇ ਨੇਤਾ ਜੀ !    

‘ਡਾਕਟਰ ਸਟਰੇਂਜ’ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ‘ਬਾਹੂਬਲੀ 2’ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ

Posted On August - 9 - 2019

ਲਾਸ ਏਂਜਲਸ, 8 ਅਗਸਤ
ਦੋ ਵਰ੍ਹੇ ਪਹਿਲਾਂ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ ਫਿਲਮ ‘ਬਾਹੂਬਲੀ 2: ਦਿ ਕਨਕਲੂਜ਼ਨ’ ਦੀ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਹਾਲੇ ਵੀ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋਈ ਹੈ। ਅਮਰੀਕੀ ਫਿਲਮਸਾਜ਼ ਸਕੌਟ ਡੈਰਿਕਸਨ, ਜਿਸ ਨੇ ਫਿਲਮ ‘ਡਾਕਟਰ ਸਟਰੇਂਜ’ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਵਲੋਂ ਭਾਰਤੀ ਸਿਨੇਮਾ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਬਾਹੂਬਲੀ 2’ ਦੀਆਂ ਤਾਰੀਫ਼ਾਂ ਦੇ ਪੁਲ ਬੰਨ੍ਹੇ ਗਏ ਹਨ। ਡੈਰਿਕਸਨ ਨੇ ਟਵਿੱਟਰ ’ਤੇ ਫਿਲਮ ਦੇ ਇੱਕ ਦ੍ਰਿਸ਼, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਅਦਾਕਾਰ ਪ੍ਰਭਾਸ ਵਲੋਂ ਸੈਨਾ ਨੂੰ ਨਾਰੀਅਲ ਦੇ ਦਰੱਖਤਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਤੋਪ ਵਾਂਗ ਵਰਤਣ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਗਈ।

-ਆਈਏਐੱਨਐੱਸ


Comments Off on ‘ਡਾਕਟਰ ਸਟਰੇਂਜ’ ਦਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ‘ਬਾਹੂਬਲੀ 2’ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.