ਆਪਣੇ ਹਮਜ਼ਾਦ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਿਚ ਮੰਟੋ !    ਥਿਓਡਰ ਅਡੋਰਨੋ : ਪ੍ਰਬੁੱਧਤਾ ਦੀ ਡਾਇਲੈਕਟਿਕਸ !    ਨਵੀਆਂ ਰਾਣੀਆਂ !    ਸਾਡੇ ਵਿਆਹ - ਅਤੀਤ ਅਤੇ ਵਰਤਮਾਨ ਦੇ ਝਰੋਖਿਆਂ ਵਿੱਚੋਂ !    ਹਿਟਲਰ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਜੰਗ ਛੇੜਣ ਵਾਲਾ ‘ਵ੍ਹਾਈਟ ਰੋਜ਼’ !    ਖ਼ੁਸ਼ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਧਰਤੀ ਭੂਟਾਨ !    ਅਸਹਿਮਤੀ ਦਾ ਪ੍ਰਵਚਨ !    ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਜੋੜਦੀ ਸ਼ਾਇਰੀ !    ਆਜ਼ਾਦੀਆਂ !    ਚਪੇੜਾਂ ਖਾਣ ਵਾਲੇ ਨੇਤਾ ਜੀ !    

ਟੀਡੀਆਈ ’ਚ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ ਬੀਕਾਨੇਰਵਾਲਾ

Posted On August - 13 - 2019

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਉੱਤਰੀ ਭਾਰਤ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਰੀਅਲ ਅਸਟੇਟ ਡਿਵੈਲਪਰ ਟੀਡੀਆਈ ਇੰਫਰਾਟੈੱਕ ’ਚ ਮਠਿਆਈਆਂ ਅਤੇ ਨਮਕੀਨ ਲਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਬੀਕਾਨੇਰਵਾਲਾ ਦਾ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਖੁੱਲ੍ਹ ਗਿਆ ਹੈ। ਟੀਡੀਆਈ ਕਨਾਟ ਪਲਾਜ਼ਾ ਮੁਹਾਲੀ ਦੇ ਸੈਕਟਰ 117 ’ਚ ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਏਅਰਪੋਰਟ ਰੋਡ ’ਤੇ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਉਦਘਾਟਨੀ ਸਮਾਗਮ ’ਚ ਕਰੀਬ 300 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੇ ਹਿੱਸਾ ਲਿਆ। ਟੀਡੀਆਈ ਇੰਫਰਾਟੈੱਕ ਲਿਮਟਿਡ ਦੇ ਐੱਮਡੀ ਅਕਸ਼ੇ ਤਨੇਜਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੀਕਾਨੇਰਵਾਲਾ ਟੀਡੀਆਈ ਕਨਾਟ ਪਲਾਜ਼ਾ ’ਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਵਧੀਆਂ ਮਠਿਆਈਆਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗਾ।
-ਟ.ਨ.ਸ


Comments Off on ਟੀਡੀਆਈ ’ਚ ਖੁੱਲ੍ਹਿਆ ਬੀਕਾਨੇਰਵਾਲਾ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.