ਵਿੰਬਲਡਨ ਟੈਨਿਸ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ-2019: ਨੋਵਾਕ ਜੋਕੋਵਿਚ ਅਤੇ ਸਿਮੋਨਾ ਹਾਲੇਪ ਚੈਂਪੀਅਨ ਬਣੇ !    ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਬਿਜਾਈ ਦਾ ਵੇਲਾ !    ਪੰਜਾਬੀ ਸਿਨਮਾ ਦੀ ਚੜ੍ਹਤ !    ਝੋਨੇ ਦੇ ਕੀੜੇ-ਮਕੌੜਿਆਂ ਦੀ ਰੋਕਥਾਮ ਦੇ ਨੁਕਤੇ !    ਬਰ-ਏ-ਸਗ਼ੀਰ ਦੀ ਕਲਾਕਾਰ ਆਸ਼ਾ ਪੌਸਲੇ !    ਦਿਮਾਗ਼ ਨੂੰ ਰੱਖੋ ਜਵਾਨ !    ਮਾਤ ਭਾਸ਼ਾ ਰਾਹੀਂ ਬੱਚੇ ਦਾ ਸ਼ਖ਼ਸੀ ਵਿਕਾਸ !    ਖੇਤੀ ਵੰਨ-ਸੁਵੰਨਤਾ ਨੂੰ ਸਹੀ ਗਤੀ ਤੇ ਦਿਸ਼ਾ ਦੀ ਲੋੜ !    ਸਟੇਜੀ ਹੋਈਆਂ ਤੀਆਂ !    ਛੋਟਾ ਪਰਦਾ !    

ਲੁਧਿਆਣਾ ’ਚ ਮੁੜ ਖੁੱਲ੍ਹੇਗਾ ਤਨਿਸ਼ਕ ਦਾ ਸ਼ੋਅਰੂਮ

Posted On July - 9 - 2019

ਲੁਧਿਆਣਾ: ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਬਰਾਂਡ ਤਨਿਸ਼ਕ ਨੇ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੀ ਫਿਰੋਜ਼ ਗਾਂਧੀ ਮਾਰਕਿਟ ’ਚ ਆਪਣਾ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਮੁੜ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਦੀ ਮੁੜ ਲਾਂਚਿੰਗ ਦਾ ਐਲਾਨ ਤਨਿਸ਼ਕ ਦੇ ਖੇਤਰੀ ਬਿਜ਼ਨਸ ਮੈਨੇਜਰ ਅਰੁਣ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਸਮਾਗਮ ਦੌਰਾਨ ਕੀਤਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਸ ਨਵੇਂ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ਵਿੱਚ ਤਨਿਸ਼ਕ ਦੇ ਗਹਿਣਿਆਂ ਦੀ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਰੇਂਜ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇੱਥੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਵਾਹਨ ਖੜ੍ਹਾਉਣ ਲਈ ਪਾਰਕਿੰਗ ਦਾ ਬੰਦੋਬਸਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਤੇ ਇਸ ਸ਼ੋਅਰੂਮ ’ਚ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਲੱਖਣ ਤਜਰਬਾ ਮਿਲੇਗਾ।
-ਟਨਸ


Comments Off on ਲੁਧਿਆਣਾ ’ਚ ਮੁੜ ਖੁੱਲ੍ਹੇਗਾ ਤਨਿਸ਼ਕ ਦਾ ਸ਼ੋਅਰੂਮ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.