ਵਿੰਬਲਡਨ ਟੈਨਿਸ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ-2019: ਨੋਵਾਕ ਜੋਕੋਵਿਚ ਅਤੇ ਸਿਮੋਨਾ ਹਾਲੇਪ ਚੈਂਪੀਅਨ ਬਣੇ !    ਸਬਜ਼ੀਆਂ ਦੀ ਬਿਜਾਈ ਦਾ ਵੇਲਾ !    ਪੰਜਾਬੀ ਸਿਨਮਾ ਦੀ ਚੜ੍ਹਤ !    ਝੋਨੇ ਦੇ ਕੀੜੇ-ਮਕੌੜਿਆਂ ਦੀ ਰੋਕਥਾਮ ਦੇ ਨੁਕਤੇ !    ਬਰ-ਏ-ਸਗ਼ੀਰ ਦੀ ਕਲਾਕਾਰ ਆਸ਼ਾ ਪੌਸਲੇ !    ਦਿਮਾਗ਼ ਨੂੰ ਰੱਖੋ ਜਵਾਨ !    ਮਾਤ ਭਾਸ਼ਾ ਰਾਹੀਂ ਬੱਚੇ ਦਾ ਸ਼ਖ਼ਸੀ ਵਿਕਾਸ !    ਖੇਤੀ ਵੰਨ-ਸੁਵੰਨਤਾ ਨੂੰ ਸਹੀ ਗਤੀ ਤੇ ਦਿਸ਼ਾ ਦੀ ਲੋੜ !    ਸਟੇਜੀ ਹੋਈਆਂ ਤੀਆਂ !    ਛੋਟਾ ਪਰਦਾ !    

ਪ੍ਰਿਥਵੀਰਾਜ ਕੋਠਾਰੀ ਆਈਬੀਜੇਏ ਦੇ ਕੌਮੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਬਣੇ

Posted On July - 9 - 2019

ਮੁੰਬਈ: ਪ੍ਰਿਥਵੀਰਾਜ ਕੋਠਾਰੀ ਨੂੰ ਇੰਡੀਅਨ ਬੁਲੀਅਨ ਅਤੇ ਜਿਊਲਰਜ਼ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ (ਆਈਬੀਜੇਏ) ਦਾ ਕੌਮੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਹੁਦਾ ਛੱਡ ਕੇ ਗਏ ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੋਹਿਤ ਭਾਰਤੀਆ ਦੀ ਥਾਂ ’ਤੇ ਇਸ ਅਹੁਦੇ ਲਈ ਪੰਜ ਸਾਲਾਂ ਲਈ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੀਏ ਸੁਰਿੰਦਰ ਮਹਿਤਾ ਨੂੰ ਸੰਸਥਾ ਦਾ ਕੌਮੀ ਸਕੱਤਰ ਅਤੇ ਕੇਤਨ ਕੋਠਾਰੀ ਨੂੰ ਜੁਆਇੰਟ ਸਕੱਤਰ ਚੁਣਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸੰਜੈ ਜੈਨ ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਖਜ਼ਾਨਚੀ ਤੇ ਨਿਮੇਸ਼ ਚੋਕਸੀ ਜੁਆਇੰਟ ਖਜ਼ਾਨਚੀ ਚੁਣੇ ਗਏ ਹਨ। ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਆਈਬੀਜੇਏ ਦੇਸ਼ ਦੀ 99 ਸਾਲ ਪੁਰਾਣੀ ਸੰਸਥਾ ਹੈ।
-ਟਨਸ


Comments Off on ਪ੍ਰਿਥਵੀਰਾਜ ਕੋਠਾਰੀ ਆਈਬੀਜੇਏ ਦੇ ਕੌਮੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਬਣੇ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.