ਸਰਕਾਰੀ ਸਕੂਲਾਂ ਵਿੱਚ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਦੀ ਵਰਤੋਂ !    ਡਾਕਟਰਾਂ ਤੇ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤ ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ !    ਅਜੋਕੀ ਸਿੱਖਿਆ ਤੇ ਬੌਧਿਕ ਵਿਕਾਸ !    ਖ਼ਰਾਬ ਮੌਸਮ ਕਾਰਨ 26 ਉਡਾਣਾਂ ’ਚ ਤਬਦੀਲੀ !    370: ਸੁਪਰੀਮ ਕੋਰਟ ਵੱਲੋਂ ਪਟੀਸ਼ਨਾਂ ਸੱਤ ਮੈਂਬਰੀ ਬੈਂਚ ਕੋਲ ਭੇਜਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ !    ਕਤਲ ਮਾਮਲਾ: ਮੁਲਜ਼ਮਾਂ ਦੀ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰੀ ਲਈ ਆਵਾਜਾਈ ਰੋਕੀ !    ਭਾਰਤ-ਅਮਰੀਕਾ ਵਿਚਾਲੇ 2+2 ਗੱਲਬਾਤ 18 ਨੂੰ !    ਸੀਬੀਆਈ ਵੱਲੋਂ 13 ਟਿਕਾਣਿਆਂ ’ਤੇ ਛਾਪੇ !    ਅਤਿਵਾਦੀ ਹਮਲੇ ’ਚ ਨਾਈਜਰ ਦੇ 71 ਫੌਜੀ ਹਲਾਕ !    ਛੱਤੀਸਗੜ੍ਹ ’ਚ ਦੋ ਨਕਸਲੀ ਹਲਾਕ !    

ਐਮ.ਏ. ਪੰਜਾਬੀ ਦੀਆਂ 40 ਸੀਟਾਂ ਲਈ 75 ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਫਾਰਮ ਭਰੇ

Posted On July - 11 - 2019

ਪੱਤਰ ਪ੍ਰੇਰਕ
ਟੋਹਾਣਾ, 10 ਜੁਲਾਈ
ਕਾਲਜਾਂ ਵਿੱਚ ਅਰੰਭ ਹੋ ਰਹੇ ਨਵੇਂ ਸਿੱਖਿਆ ਸੈਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਸਾਇੰਸ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਸੀਟਾਂ ਅੱਧੀਆਂ ਖ਼ਾਲੀ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਗਈ ਹੈ। ਐਮਐਮ ਕਾਲਜ ਫਤਿਹਾਬਾਦ ਵਿੱਚ ਐਮ.ਏ. ਪੰਜਾਬੀ ਦੀਆਂ 40 ਸੀਟਾਂ ਲਈ 75 ਵਿਦਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਦਾਖ਼ਲਾ ਫਾਰਮ ਭਰੇ ਹਨ। ਐਮ.ਐਮ.ਸੀ ਫਿਜਿਕਸ਼ ਦੀਆਂ 40 ਸੀਟਾਂ ਤੇ 24 ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਫ਼ਾਰਮ ਭਰੇ। ਐਮ.ਏ. ਹਿੰਦੀ ਦੀਆਂ 40 ਸੀਟਾਂ ਬਦਲੇ 37 ਵਿਦਆਰਥੀ ਆਏ ਤੇ ਐਮ.ਐਮ.ਸੀ ਗਣਿਤ ਦੀਆਂ 40 ਸੀਟਾਂ ਵਾਸਤੇ 41 ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਫ਼ਾਰਮ ਭਰੇ।


Comments Off on ਐਮ.ਏ. ਪੰਜਾਬੀ ਦੀਆਂ 40 ਸੀਟਾਂ ਲਈ 75 ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਫਾਰਮ ਭਰੇ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.