ਆਜ਼ਾਦੀ ਸੰਘਰਸ਼ ਵਿੱਚ ਗੁਰੂ ਹਰੀ ਸਿੰਘ ਦਾ ਯੋਗਦਾਨ !    ਮਹਾਰਾਜਾ ਰਣਜੀਤ ਸਿੰਘ ਦੇ ਰਾਜ ਵਿੱਚ ਵਿੱਦਿਆ ਪ੍ਰਬੰਧ !    ਸ਼੍ਰੋਮਣੀ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਬੰਧਕ ਕਮੇਟੀ ਦਾ ਸ਼ਤਾਬਦੀ ਵਰ੍ਹਾ !    ਗਾਜ਼ਾ ’ਚ ਇਜ਼ਰਾਇਲੀ ਹਵਾਈ ਹਮਲੇ ’ਚ ਇਸਲਾਮਿਕ ਕਮਾਂਡਰ ਦੀ ਮੌਤ !    ਬੀਕਾਨੇਰ: ਹਾਦਸੇ ’ਚ 7 ਮੌਤਾਂ !    ਕਸ਼ਮੀਰ ’ਚ ਪੱਤਰਕਾਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ !    ਉੱਤਰਾਖੰਡ ’ਚ ਭੁਚਾਲ ਦੇ ਝਟਕੇ !    ਵਿਆਹ ਕਰਾਉਣ ਤੋਂ ਨਾਂਹ ਕਰਨ ’ਤੇ ਤਾਇਕਵਾਂਡੋ ਖਿਡਾਰਨ ਨੂੰ ਗੋਲੀ ਮਾਰੀ !    ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਦਹਿਸ਼ਤਗਰਦ ਹਲਾਕ !    ਲੋਕ ਜਨਸ਼ਕਤੀ ਪਾਰਟੀ ਝਾਰਖੰਡ ਵਿੱਚ 50 ਸੀਟਾਂ ’ਤੇ ਚੋਣ ਲੜੇਗੀ !    

ਅਭਿਮੰਨਿਊ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਪੀਸੀਐੱਸ ’ਚ ਛਾਏ

Posted On July - 9 - 2019

ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ: ਪੀਸੀਐੱਸ-2019 ਦੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੇ ਐਲਾਨੇ ਗਏ ਨਤੀਜਿਆਂ ’ਚ ਅਭਿਮੰਨਿਊ ਆਈਏਐੱਸ ਦੇ 40 ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਬਾਜ਼ੀ ਮਾਰੀ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੇ ਸਨਮਾਨ ਲਈ ਇੱਥੇ ਸਮਾਗਮ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਜਿਸ ’ਚ ਮੁੰਬਈ ਦੀ ਆਮਦਨ ਕਰ ਵਿਭਾਗ ਦੀ ਵਧੀਕ ਸਕੱਤਰ ਕੁਸੁਮ ਬਾਂਸਲ ਪਹੁੰਚੇ। ਪੀਸੀਐੱਸ ’ਚ ਬਾਜ਼ੀ ਮਾਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ’ਚ ਸੁਖਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ, ਬੀਰਕਰਨ ਸਿੰਘ, ਲਾਰਸਨ, ਰਵਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਇਸ਼ਮੀਤ ਕੌਰ, ਵਿਸ਼ਵਦੀਪ ਮੱਟੂ, ਜਗਨੂਰ ਸਿੰਘ ਗਰੇਵਾਲ, ਜਸਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ, ਸੁਮਰਿਤਾ, ਕੰਵਲ ਪੁਨੀਸ ਕੌਰ, ਪ੍ਰਲੀਨ ਕੌਰ ਕਾਲੇਕਾ, ਕਾਰਤਿਕ ਮੱਟੂ, ਪ੍ਰਭਜੋਤ ਕੌਰ, ਬਾਬਨਦੀਪ ਸਿੰਘ, ਅਰੁਨ ਮੁੰਡਨ, ਸਿੱਧਾਰਥ ਅੱਤਰੀ, ਮੁਰਾਦ, ਜਸਵੀਰ ਸਿੰਘ ਗਿੱਲ ਦੀਪਾਂਕਰ ਗਰਗ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।
-ਟਨਸ


Comments Off on ਅਭਿਮੰਨਿਊ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਪੀਸੀਐੱਸ ’ਚ ਛਾਏ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.