ਸ਼ੈਲਰ ਮਾਲਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਜੀਰੀ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ !    ਮਾਮਲਾ ਕਰਨਲ ਜ਼ਾਹਿਰ ਦੀ ਗੁੰਮਸ਼ੁਦਗੀ ਦਾ... !    ਲੋਕਾਂ ’ਤੇ ਹਾਵੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਤੰਤਰ !    ਇਹ ਆਕਾਸ਼ਵਾਣੀ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਰਮੀ ਕਿਉਂ ਚੜ੍ਹੀ ਹੋਈ ਹੈ? !    ਸੁੰਨਾ ਹੋਇਆ ਬਾਬਲ ਦਾ ਵਿਹੜਾ, ਬੂਹਿਆਂ ਨੂੰ ਜਿੰਦਰੇ ਵੱਜੇ !    ਤਿੰਨ ਮਾਓਵਾਦੀ ਹਲਾਕ !    ਪਾਕਿ ’ਚ ਹਾਦਸਾ, 26 ਹਲਾਕ !    ਜ਼ੀਰਕਪੁਰ ਦੀਆਂ ਸੜਕਾਂ ਹੋਈਆਂ ਜਾਮ !    ਹਰਿਆਣਾ ਵਾਤਾਵਰਨ ਸੁਰੱਖਿਆ ਫਾਊਂਡੇਸ਼ਨ ਕਾਇਮ !    ਮੁੰਬਈ ਦੀਆਂ ਸੰਗਤਾਂ ਨੇ ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਨਗਰ ਕੀਰਤਨ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤੇ !    

ਸ਼ੋਅ-ਰੂਮ ਤੇ ਬੈਂਕਾਂ ਦੀ ਟਰੈਫਿਕ ਨੇ ਸ਼ਹਿਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵਖਤ ਪਾਇਆ

Posted On June - 12 - 2019

ਬਰਨਾਲਾ ਦੇ ਕੇਸੀ ਰੋਡ ’ਤੇ ਲੱਗਿਆ ਟਰੈਫਿਕ ਜਾਮ।

ਰਵਿੰਦਰ ਰਵੀ
ਬਰਨਾਲਾ 11 ਜੂਨ
ਬਰਨਾਲਾ ਵਿਖੇ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਕਈ ਸਰਕਾਰੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਬੈਕਾਂ ਖੁੱਲ੍ਹੀਆਂ ਹਨ ਉਥੇ ਹੁਣ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਨਵੇਂ ਸ਼ੋਅ-ਰੂਮ ਵੀ ਖੁੱਲ੍ਹ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨਵੇਂ ਸ਼ੋਅ-ਰੂਮ ਅਤੇ ਬੈਕਾਂ ਦੇ ਖੁੱਲਣ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਫਾਇਦਾ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਥੇ ਕਾਫੀ ਦਿੱਕਤਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਵੀ ਕਰਨਾ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੇਸੀ ਰੋਡ ’ਤੇ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਕਈ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਤੋ ਇਲਾਵਾ, ਬੈਂਕ ਆਫ਼ ਇੰਡੀਆ, ਸਟੇਟ ਬੈਂਕ ਆਫ਼ ਇੰਡੀਆ (ਐਸ ਡੀ ਕਾਲਜ) ਬਰਾਂਚ, ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੋਚਿੰਗ ਸੈਟਰਾਂ ਦੀ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ, ਇਜੀ-ਡੇਅ ਅਤੇ ਮੋਰ ਵਰਗੇ ਸ਼ੋ ਰੂਮ ਖੁੱਲ ਜਾਣ ਕਾਰਨ ਇਹ ਰੋਡ ਕਾਫੀ ਭੀੜ ਭੜੱਕੇ ਵਾਲੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਕਾਲਜ ਰੋਡ ’ਤੇ ਵੀ 10 ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਦੇ ਕਰੀਬ ਸਰਕਾਰੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਬੈਕਾਂ ਦੇ ਆ ਜਾਣ ਕਾਰਨ ਆਵਾਜਾਈ ਵਧ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਸੜਕ ਤੇ ਸਭ ਤੋ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭੀੜ ਜੋੜੇ ਪੈਟਰੋਲ ਪੰਪਾਂ ਕੋਲ, ਸਟੇਟ ਬੈਂਕ ਆਫ਼ ਇੰਡੀਆ ਤੇ ਐਚਡੀ ਐਫਸੀ ਬੈਂਕ ਕੋਲ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਕਈ-ਕਈ ਘੰਟੇ ਜਾਮ ਲੱਗਿਆ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਹਿਰੀਆਂ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਮੰਗ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸ਼ੋਅ-ਰੂਮਾਂ ਅਤੇ ਬੈਕਾਂ ਨੂੰ ਖੋਲਣ ਦੀ ਇਜ਼ਾਜਤ ਦੇਣ ਵੇਲੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕੀਤੀ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਜਾਂਚ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।


Comments Off on ਸ਼ੋਅ-ਰੂਮ ਤੇ ਬੈਂਕਾਂ ਦੀ ਟਰੈਫਿਕ ਨੇ ਸ਼ਹਿਰੀਆਂ ਨੂੰ ਵਖਤ ਪਾਇਆ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.