ਸ਼ੈਲਰ ਮਾਲਕਾਂ ਵੱਲੋਂ ਜੀਰੀ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ !    ਮਾਮਲਾ ਕਰਨਲ ਜ਼ਾਹਿਰ ਦੀ ਗੁੰਮਸ਼ੁਦਗੀ ਦਾ... !    ਲੋਕਾਂ ’ਤੇ ਹਾਵੀ ਹੋ ਰਿਹਾ ਤੰਤਰ !    ਇਹ ਆਕਾਸ਼ਵਾਣੀ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਰਮੀ ਕਿਉਂ ਚੜ੍ਹੀ ਹੋਈ ਹੈ? !    ਸੁੰਨਾ ਹੋਇਆ ਬਾਬਲ ਦਾ ਵਿਹੜਾ, ਬੂਹਿਆਂ ਨੂੰ ਜਿੰਦਰੇ ਵੱਜੇ !    ਤਿੰਨ ਮਾਓਵਾਦੀ ਹਲਾਕ !    ਪਾਕਿ ’ਚ ਹਾਦਸਾ, 26 ਹਲਾਕ !    ਜ਼ੀਰਕਪੁਰ ਦੀਆਂ ਸੜਕਾਂ ਹੋਈਆਂ ਜਾਮ !    ਹਰਿਆਣਾ ਵਾਤਾਵਰਨ ਸੁਰੱਖਿਆ ਫਾਊਂਡੇਸ਼ਨ ਕਾਇਮ !    ਮੁੰਬਈ ਦੀਆਂ ਸੰਗਤਾਂ ਨੇ ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਨਗਰ ਕੀਰਤਨ ਦੇ ਦਰਸ਼ਨ ਕੀਤੇ !    

ਪ੍ਰੇਮ ਜਾਲ ’ਚ ਫਸਾ ਕੇ ਪੈਸੇ ਵਸੂਲਣ ਵਾਲੀ ਔਰਤ ਸਣੇ ਪੰਜ ਕਾਬੂ

Posted On June - 13 - 2019

ਪੱਤਰ ਪ੍ਰੇਰਕ
ਫਰੀਦਾਬਾਦ, 12 ਜੂਨ
ਕਰਨਾਲ ਵਾਸੀ ਕੁੱਤੇ ਵੇਚਣ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵਪਾਰੀ ਨਾਲ ਫੇਸਬੁੱਕ ‘ਤੇ ਦੋਸਤੀ ਕਰ ਕੇ 40 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਔਰਤ ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਚਾਰ ਸਾਥੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਕੇ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਜਿੱਥੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਪੰਜਾਂ ਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।
ਪੁਲੀਸ ਮੁਤਾਬਕ ਕਰਨਾਲ ਵਾਸੀ ਰਾਜ ਚਾਵਲਾ ਨਾਲ ਵਰਿੰਦਾਵਣ ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਦੱਸਦੀ ਔਰਤ ਨੇ ਦੋਸਤੀ ਕਰਕੇ ਇਕ ਕੁੱਤੀ ਖ਼ਰੀਦ ਲਈ। ਫਿਰ ਉਸ ਕੁੱਤੀ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਕਰਨ ਲਈ ਬੱਲਭਗੜ੍ਹ ਬੁਲਾਇਆ ਕਿ ਇਹ ਕਤੂਰੀ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ। ਫਿਰ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਨੂੰ ਦੂਜੀ ਥਾਂ ਬੁਲਾਇਆ, ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਜਦੋਂ ਦੱਸੀ ਥਾਂ ’ਤੇ ਫਰੀਦਾਬਾਦ ਪੁੱਜਾ ਤਾਂ ਔਰਤ ਨੇ ਬਹਾਨਾ ਲਾਇਆ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਭਰਾ ਕੁੱਤੀ ਲੈ ਕੇ ਛੇਤੀ ਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਉਨੀ ਦੇਰ ਉਸ ਨੂੰ ਔਰਤ ਇਕ ਹੋਟਲ ਵਿੱਚ ਲੈ ਗਈ। ਪੁਲੀਸ ਮੁਤਾਬਕ ਔਰਤ ਨੇ ਉਸ ਨਾਲ ਕਥਿਤ ਗ਼ਲਤ ਹਰਕਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਤੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਬੰਧ ਨਾ ਬਣਾਏ ਤਾਂ ਸ਼ੋਰ ਪਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਜਦੋਂ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਕਰਨਾਲ ਲਈ ਨਿਕਲ ਗਿਆ ਤਾਂ ਪਿੱਛੋਂ ਔਰਤ ਨੇ ਬੱਲਭਗੜ੍ਹ ਜਾ ਕੇ ਮਹਿਲਾ ਥਾਣੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਫਿਰ ਦੋ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਫੋਨ ਕਰਕੇ 40 ਲੱਖ ਰੁਪਏ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ। ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਪੀੜਤ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਏਸੀਪੀ ਧਰਨਾ ਯਾਦਵ ਕੋਲ ਹਕੀਕਤ ਬਿਆਨ ਕੀਤੀ ਕਿ ਔਰਤ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਵਾਪਸ ਲੈਣ ਲਈ 17 ਲੱਖ ਲੈ ਕੇ ਹਲਫ਼ੀਆ ਬਿਆਨ ਦੇਣ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਮਹਿਲਾ ਥਾਣਾ ਮੁਖੀ ਰੇਣੂ ਸ਼ੇਖਾਵਤ ਨੇ ਕਥਿਤ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਸਮੇਤ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਜਿੱਥੋਂ ਔਰਤ, ਦੀਪਕ, ਸੁਮਿਤ ਗੌਰਵ ਤੇ ਸਤੀਸ਼ ਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ।


Comments Off on ਪ੍ਰੇਮ ਜਾਲ ’ਚ ਫਸਾ ਕੇ ਪੈਸੇ ਵਸੂਲਣ ਵਾਲੀ ਔਰਤ ਸਣੇ ਪੰਜ ਕਾਬੂ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.