ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਬਣੇਗੀ ਆਰਟਿਸਟ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ !    ਅਸਤੀਫਾ ਦੇ ਚੁੱਕੇ ‘ਆਪ’ ਵਿਧਾਇਕਾਂ ਨੂੰ ਕਮੇਟੀਆਂ ’ਚ ਨਾਮਜ਼ਦ ਕਰਨ ਦਾ ਵਿਰੋਧ !    ਸ਼ੇਰ ਇਕੱਲਾ ਹੀ ਬਹੁਤ ਹੁੰਦੈ: ਮਾਨ !    ਛੇਵੀਂ ਪਾਤਸ਼ਾਹੀ ਦੇ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ ਪੁਰਬ ’ਤੇ ਲੱਗੀਆਂ ਰੌਣਕਾਂ !    ਇਰਾਨ ਵਲੋਂ ਸੀਆਈਏ ਦੇ ਜਾਸੂਸੀ ਨੈੱਟਵਰਕ ਦਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼ !    ਪਾਕਿ ਸਿੱਖ ਆਗੂ ਵਲੋਂ ਕਰਤਾਰਪੁਰ ਲਈ ਦੋਹਰੀ ਦਾਖ਼ਲਾ ਵੀਜ਼ਾ ਸਹੂਲਤ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ !    ਅਯੁੱਧਿਆ ਦਹਿਸ਼ਤੀ ਹਮਲਾ ਕੇਸ ’ਚ ਚਾਰ ਨੂੰ ਉਮਰ ਕੈਦ !    ਗੁਜਰਾਤ: ਰਾਜ ਸਭਾ ਸੀਟਾਂ ’ਤੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਜ਼ਿਮਨੀ ਚੋਣਾਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਸੁਣਵਾਈ ਅੱਜ !    ਪੰਥ ਰਤਨ ਮਾਸਟਰ ਤਾਰਾ ਸਿੰਘ !    ਮੀਰੀ ਪੀਰੀ ਦੇ ਮਾਲਕ ਗੁਰੂ ਹਰਿਗੋਬਿੰਦ ਸਾਹਿਬ !    

ਜਗਦੀਸ਼ ਪਾਹਵਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਧਾਨ ਚੁਣਿਆ

Posted On June - 13 - 2019

ਟੋਹਾਣਾ: ਹਰਿਆਣਾ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਾਪਰ ਮੰਡਲ ਦੇ ਸੂਬਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਬਜਰੰਗ ਦਾਸ ਗਰਗ ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਵਿੱਚ ਟੋਹਾਣਾ ਦੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਦੀ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿੱਚ ਸਰਬਸਮੰਤੀ ਨਾਲ ਜਗਦੀਸ਼ ਪਾਹਵਾ ਨੂੰ ਟੋਹਾਣਾ ਇਕਾਈ ਦਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਤੇ ਸਾਬਕਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਜਿੰਦਰ ਠਕਰਾਲ ਨੂੰ ਜਥੇਬੰਦੀ ਦਾ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਸਕੱਤਰ ਨਿਯੁਕਤ ਕਰਨ ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੰਚਕੂਲਾ ਅਤੇ ਹਿਸਾਰ ਦੇ ਦਫ਼ਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਪਾਰੀ ਜਥੇਬੰਦੀ ਦੇ ਕੰਮ ਦੇਖਣ ਲਈ ਡਿਊਟੀ ਲਾਈ ਗਈ। ਦਮਕੌਰਾ ਰੋਡ ’ਤੇ ਰਾਇਲ ਗਾਰਡਨ ਵਿੱਚ ਵਪਾਰੀਆਂ ਦੇ ਇਕੱਠ ਵਿੱਚ ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਵਪਾਰੀ ਅਸ਼ੋਕ ਮਹਿਤਾ, ਉਂਕਾਰ ਸਿੰਘ, ਕਨੱਹੀਆ ਲਾਲ, ਜੋਨੀ ਮਹਿਤਾ, ਬਾਰ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਪੀਪੀ ਜੈਨ, ਬੰਸੀਲਾਲ ਆੜ੍ਹਤੀ, ਰਾਜਿੰਦਰ ਸੰਧੂ, ਰਮੇਸ਼ ਗੋਇਲ ਸਣੇ ਸੈਂਕੜੇ ਵਪਾਰੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ। -ਪੱਤਰ ਪ੍ਰੇਰਕ


Comments Off on ਜਗਦੀਸ਼ ਪਾਹਵਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਧਾਨ ਚੁਣਿਆ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.