1975 ਦੀ ਐਮਰਜੈਂਸੀ : ਜੇਲ੍ਹ ਯਾਤਰਾ ਦੀਆਂ ਯਾਦਾਂ !    ਪਾਵਰਕਾਮ: ਫ਼ੈਸਲੇ ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ !    ਭਾਰਤੀ ਸਮਾਜ ਅਤੇ ਔਰਤ !    ਡਰਾਈਵਰ ਦਾ ਕਮਿਊਨਿਜ਼ਮ !    ਫੀਫਾ ਮਹਿਲਾ ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ: ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਤੇ ਇੰਗਲੈਂਡ ਕੁਆਰਟਰਜ਼ ’ਚ !    ਸੁਖਬੀਰ ਬਾਦਲ ਨੇ ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਪੀਜੀਆਈ ਬਾਰੇ ਕੇਂਦਰ ਨੂੰ ਪੱਤਰ ਲਿਖਿਆ !    ਭਾਜਪਾ ਦੀ ਜੰਮੂ-ਕਸ਼ਮੀਰ ਇਕਾਈ ਵੱਲੋਂ ਹੁਰੀਅਤ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਦਾ ਵਿਰੋਧ !    ਮੈਡੀਕਲ ਸਮੂਹਾਂ ਵੱਲੋਂ ਵਾਤਾਵਰਨ ਤਬਦੀਲੀ ‘ਸਿਹਤ ਐਮਰਜੈਂਸੀ’ ਕਰਾਰ !    ਪੰਚਾਇਤ ਮੀਟਿੰਗ ’ਚ ਹੋਏ ਝਗੜੇ ਦੌਰਾਨ ਦੋ ਦੀ ਮੌਤ !    ਮੈਰਿਟ ’ਚ ਆਉਣ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ ਲੈਪਟਾਪ !    

ਹਾਕੀ: ਭਾਰਤ ਨੇ ਸਪੇਨ ’ਚ ਅੰਡਰ-21 ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਲਈ ਟੀਮ ਐਲਾਨੀ

Posted On May - 15 - 2019

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ, 14 ਮਈ
ਹਾਕੀ ਇੰਡੀਆ ਨੇ ਸਪੇਨ ਵਿੱਚ ਦਸ ਜੂਨ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਅੱਠ ਦੇਸ਼ਾਂ ਦੇ ਅੰਡਰ-21 ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਲਈ ਅੱਜ ਟੀਮ ਐਲਾਨ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤ ਅਤੇ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਸਪੇਨ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਨੀਦਰਲੈਂਡ, ਬੈਲਜੀਅਮ, ਗਰੇਟ ਬ੍ਰਿਟੇਨ, ਆਸਟਰੀਆ, ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਅਤੇ ਨਿਊਜ਼ੀਲੈਂਡ ਦੀਆਂ ਟੀਮਾਂ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣਗੀਆਂ।
ਭਾਰਤੀ ਜੂਨੀਅਰ ਪੁਰਸ਼ ਟੀਮ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਮਨਦੀਪ ਮੋਰ ਕਰੇਗਾ, ਜਦਕਿ ਸੁਮਨ ਬੇਕ ਉਪ ਕਪਤਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਟੀਮ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹੈ:- ਗੋਲਕੀਪਰ: ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਕੁਮਾਰ ਚੌਹਾਨ ਅਤੇ ਪਵਨ। ਡਿਫੈਂਡਰਜ਼: ਮਨਦੀਪ ਮੌਰ (ਕਪਤਾਨ), ਪ੍ਰਤਾਪ ਲਾਕੜਾ, ਸੰਜੇ, ਆਕਾਸ਼ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਜੂਨੀਅਰ, ਸੁਮਨ ਬੇਕ (ਉਪ ਕਪਤਾਨ), ਪਰਮਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ। ਮਿਡਫੀਲਡਰਜ਼: ਯਸ਼ਦੀਪ ਸਿਵਾਚ, ਵਿਸ਼ਣੂ ਕਾਂਤ ਸਿੰਘ, ਰਵੀਚੰਦਰ ਸਿੰਘ ਮੋਈਰੰਗਥੇਮ, ਮਨਿੰਦਰ ਸਿੰਘ, ਵਿਸ਼ਾਲ ਅੰਤਿਲ। ਫਾਰਵਰਡ: ਅਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ, ਰਾਹੁਲ ਕੁਮਾਰ ਰਾਜਭਰ, ਸ਼ਿਵਮ ਆਨੰਦ, ਸੁਦੀਪ ਚਿਰਮਕੋ, ਪ੍ਰਭਜੋਤ ਸਿੰਘ। -ਪੀਟੀਆਈ


Comments Off on ਹਾਕੀ: ਭਾਰਤ ਨੇ ਸਪੇਨ ’ਚ ਅੰਡਰ-21 ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਲਈ ਟੀਮ ਐਲਾਨੀ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.