ਇਕ ਹਫ਼ਤੇ ਲਈ ਦੋ ਦਰਜਨ ਰੇਲ ਗੱਡੀਆਂ ਦੇ ਰੂਟ ਰੱਦ !    ਸਿਨਹਾ ਨੇ ਅਲਵੀ ਦੇ ਫ਼ਿਕਰਾਂ ਦੇ ‘ਸਮਰਥਨ’ ਤੋਂ ਕੀਤਾ ਇਨਕਾਰ !    ਜਲ ਸੈਨਾ ਦਾ ਮਿੱਗ ਹਾਦਸਾਗ੍ਰਸਤ !    ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਅਣਦੇਖੀ ਕਾਰਨ ਕਈ ਕਾਲਜਾਂ ਦੇ ਬੰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ !    ਸਰਕਾਰੀ ਵਾਅਦੇ: ਅੱਗੇ-ਅੱਗੇ ਸਰਕਾਰ, ਪਿੱਛੇ-ਪਿੱਛੇ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ !    ਮਾੜੀ ਆਰਥਿਕਤਾ ਕਾਰਨ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵਾਅਦਿਆਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਿਆ ਬੂਰ !    ਦੁੱਨੇਕੇ ਵਿੱਚ ਪਰਵਾਸੀ ਮਜ਼ਦੂਰ ਜਿਉਂਦਾ ਸੜਿਆ !    ਕਿਲ੍ਹਾ ਰਾਏਪੁਰ ਦੀਆਂ ਖੇਡਾਂ ਅੱਜ ਤੋਂ !    ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ ਅਗਵਾਈ ਦਾ ਮਸਲਾ ਤੁਰੰਤ ਨਜਿੱਠਣ ਦੀ ਲੋੜ: ਥਰੂਰ !    ਗਰੀਨ ਕਾਰਡ: ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਲਾਗੂ ਹੋਿੲਆ ਨਵਾਂ ਕਾਨੂੰਨ !    

ਬੀ.ਐਸ.ਐਨ.ਐਲ. ਦਿਵਸ ਮੌਕੇ ਨਵੀਆਂ ਸਕੀਮਾਂ ਸ਼ੁਰੂ

Posted On October - 8 - 2010

ਪੱਤਰ ਪ੍ਰੇਰਕ
ਹੁਸ਼ਿਆਰਪੁਰ, 7 ਅਕਤੂਬਰ

ਬੀ.ਐਸ.ਐਨ.ਐਲ. ਦਿਵਸ ਮੌਕੇ ਵਿਭਾਗ ਵਲੋਂ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਲਈ ਨਵੀਆਂ ਸਕੀਮਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਜਨਰਲ ਮੈਨੇਜਰ ਐਸ.ਕੇ ਖੁੱਲਰ ਨੇ ਅੱਜ ਇੱਥੇ ਪ੍ਰੈਸ ਕਾਨਫ਼ਰੰਸ ਦੌਰਾਨ ਦਿੱਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਨਵਰਾਤਿਆਂ ਅਤੇ ਦੀਵਾਲੀ ਦੇ ਤਿਉਹਾਰ ਨੂੰ ਮੁੱਖ ਰੱਖਦਿਆਂ ਬੀ.ਐਸ.ਐਨ.ਐਲ. ਨੇ ਫ਼ੁੱਲ ਵੈਲਿਯੂ ਸਕੀਮ ਲਾਗੂ ਕੀਤੀ ਹੈ। 20 ਰੁਪਏ ਦੇ ਰੀਚਾਰਜ ਨਾਲ ਸੌ ਮੁਫ਼ਤ ਐਸ.ਐਮ.ਐਸ. ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ ਅਤੇ ਦੋ ਹਜ਼ਾਰ ਐਸ.ਐਮ.ਐਸ. ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ ਦੀ ਸਹੂਲਤ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਜਨਰਲ ਮੈਨੇਜਰ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਵਿਭਾਗ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤੇ ‘ਉਡਾਣ’ ਪ੍ਰਾਜੈਕਟ ਤਹਿਤ ਬੀ.ਐਸ.ਐਨ.ਐਲ. ਖਪਤਕਾਰ ਲੈਂਡ ਲਾਈਨ, ਬਰਾਡ ਬੈਂਡ, ਡਬਲਿਯੂ.ਐਲ.ਐਲ., ਵਾਈ ਮੈਕਸ ਅਤੇ ਡਾਟਾ ਕਾਰਡ ਘਰ ਬੈਠੇ ਹੀ 54141 ਨੰਬਰ ’ਤੇ ਐਸ.ਐਮ.ਐਸ. ਕਰਕੇ ਕਰਵਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।


Comments Off on ਬੀ.ਐਸ.ਐਨ.ਐਲ. ਦਿਵਸ ਮੌਕੇ ਨਵੀਆਂ ਸਕੀਮਾਂ ਸ਼ੁਰੂ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Manav Mangal Smart School
Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.