ਆਰਫ ਕਾ ਸੁਣ ਵਾਜਾ ਰੇ !    ਮਹਾਰਾਣਾ ਪ੍ਰਤਾਪ ਦਾ ਮੁਗ਼ਲਾਂ ਵਿਰੁੱਧ ਸੰਘਰਸ਼ !    ਸ਼ਹੀਦ ਬਾਬਾ ਦੀਪ ਸਿੰਘ !    ਮੁਗਲ ਇਮਾਰਤ ਕਲਾ ਦੀ ਸ਼ਾਨ ਸਰਾਏ ਅਮਾਨਤ ਖ਼ਾਨ !    ਟਰੰਪ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਮਹਾਂਦੋਸ਼ ਸਬੰਧੀ ਸੁਣਵਾਈ ਸ਼ੁਰੂ !    ਨੀਰਵ ਮੋਦੀ ਦਾ ਜ਼ਬਤ ਸਾਮਾਨ ਹੋਵੇਗਾ ਨਿਲਾਮ !    ਕੋਲਕਾਤਾ ’ਚੋਂ 25 ਕਿਲੋ ਹੈਰੋਇਨ ਫੜੀ !    ਭਾਜਪਾ ਆਗੂ ਬਿਰੇਂਦਰ ਸਿੰਘ ਵਲੋਂ ਰਾਜ ਸਭਾ ਤੋਂ ਅਸਤੀਫ਼ਾ !    ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਦੇ ਸਕੂਲਾਂ ’ਚ ਸੰਵਿਧਾਨ ਦੀ ਪ੍ਰਸਤਾਵਨਾ ਪੜ੍ਹਨੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਕਰਾਰ !    ਰੂਸ ਦੇ ਹਵਾਈ ਹਮਲੇ ’ਚ ਸੀਰੀਆ ’ਚ 23 ਮੌਤਾਂ !    

ਪਹਿਲੀ ਰੰਗੀਨ ਡੋਗਰੀ ਫਿਲਮ ਰਿਲੀਜ਼

Posted On August - 15 - 2010

ਜੰਮੂ, 14 ਅਗਸਤ
ਡੋਗਰੀ ਭਾਸ਼ਾ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਰੰਗੀਨ ਫਿਲਮ ‘ਮਾ ਨੀ ਮਿਲਦੀ’ ਅੱਜ ਜੰਮੂ ਵਿਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਈ। ਇਹ ਦੂਜੀ ਅਜਿਹੀ ਫਿਲਮ ਹੈ ਜੋ ਤਿੰਨ ਦਹਾਕਿਆਂ ਬਾਅਦ ਥੀਏਟਰ ਵਿਚ ਹਿੱਟ ਹੋਈ ਹੈ। ਅਪਸਰਾ ਥੀਏਟਰ ਵਿਚ ਅੱਜ ਰਾਹਤ ਤੇ ਮੁੜ- ਵਸੇਬਾ ਮੰਤਰੀ ਰਮਨ ਭੱਲਾ ਨੇ ਇਹ ਫਿਲਮ ਰਿਲੀਜ਼ ਕੀਤੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਜਿੱਥੇ ਇਹ ਫਿਲਮ ਦੇਖਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ, ਉਥੇ ਘਰਾਂ ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਭਾਸ਼ਾ ਡੋਗਰੀ ਬੋਲਣ ਤੇ ਸਭਿਆਚਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਕਿਹਾ। ਫਿਲਮ ਦਾ ਸੰਗੀਤ ਦਵਿੰਦਰ ਰਾਠੌਰ ਨੇ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵਿਨੋਦ ਰਾਠੌਰ ਅਤੇ ਸਾਧਨਾ ਸਰਗਮ ਨੇ ਗਾਣੇ ਗਾਏ ਹਨ।
-ਪੀ.ਟੀ.ਆਈ.


Comments Off on ਪਹਿਲੀ ਰੰਗੀਨ ਡੋਗਰੀ ਫਿਲਮ ਰਿਲੀਜ਼
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.