ਵੇ ਹੋਵੇ ਅਨਲੌਕ ਵਿੱਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕਰੋਨਾ, ਉਭਰੇ ਕੋਈ ਖੂਨ ਨਵਾਂ !    ਨਾਉਮੀਦੀ ਦੇ ਦੌਰ ’ਚ ਨਗ਼ਮਾ-ਏ-ਉਮੀਦ... !    ਅੱਜ ਤੋਂ ਚੱਲਣਗੀਆਂ 200 ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੇਲਗੱਡੀਆਂ !    ਸਨਅਤਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਭਲਕੇ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਨਗੇ ਮੋਦੀ !    ਗ਼ੈਰ-ਜ਼ਰੂਰੀ ਉਡਾਣਾਂ ਨਾ ਚਲਾਉਣ ਦੀ ਚਿਤਾਵਨੀ !    ਪੰਜਾਬ ਵੱਲੋਂ ਲੌਕਡਾਊਨ 5.0 ਸਬੰਧੀ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਜਾਰੀ !    ਪਾਕਿ ਹਾਈ ਕਮਿਸ਼ਨ ਦੇ ਦੋ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦੇਸ਼ ਛੱਡਣ ਦੇ ਹੁਕਮ !    ਬੀਜ ਘੁਟਾਲਾ: ਨਿੱਜੀ ਫਰਮ ਦਾ ਮਾਲਕ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ, ਸਟੋਰ ਸੀਲ !    ਦਿੱਲੀ ਪੁਲੀਸ ਦੇ ਦੋ ਏਐੱਸਆਈ ਦੀ ਕਰੋਨਾ ਕਾਰਨ ਮੌਤ !    ਸ਼ਰਾਬ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਦੇ ਘਰ ’ਤੇ ਫਾਇਰਿੰਗ !    

ਹੁਣ ਲਿਖ ਕੇ ਆਪਣੀ ਕਹਾਣੀ ਸੁਣਾਵੇਗੀ ਪੌਪ ਗਾਇਕਾ ਮਿਨਾਗ

Posted On March - 20 - 2010

ਲੰਡਨ, 19 ਮਾਰਚ
ਆਸਟਰੇਲੀਅਨ ਪੌਪ ਗਾਇਕਾ ਡੈਨੀ ਮਿਨਾਗ ਉਂਜ ਤਾਂ ਆਪਣੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਗਾ ਕੇ ਸੁਣਾਉਂਦੀ ਹੈ ਪਰ ਹੁਣ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਕਲਮ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਕਾਗਜ਼ ਉੱਤੇ ਲਿਖ ਕੇ ਸੁਣਾਉਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਅੱਠਵੇਂ ਦਹਾਕੇ ਦੌਰਾਨ ਟੀ.ਵੀ. ਸ਼ੋਆਂ ਦੀ ਰੌਣਕ ਵਧਾਉਣ ਵਾਲੀ 38 ਸਾਲਾ ਮਿਨਾਗ ਨੇ ਬਾਅਦ ਦੇ ਦੋ ਦਹਾਕਿਆਂ ਦੌਰਾਨ ਵੀ ਸੰਗੀਤ ਦੀ ਦੁਨੀਆਂ ’ਚ ਕਾਫੀ ਸ਼ੋਹਰਤ ਤੇ ਦੌਲਤ ਕਮਾਈ ਹੈ।

– ਪੀ.ਟੀ.ਆਈ.


Comments Off on ਹੁਣ ਲਿਖ ਕੇ ਆਪਣੀ ਕਹਾਣੀ ਸੁਣਾਵੇਗੀ ਪੌਪ ਗਾਇਕਾ ਮਿਨਾਗ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.