ਤਿੰਨ ਵਰ੍ਹਿਆਂ ਦਾ ਬੱਚਾ ਬੋਰਵੈੱਲ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗਿਆ !    10ਵੀਂ ਤੇ 12ਵੀਂ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰੀਖਿਆਵਾਂ ਜੱਦੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹਿਆਂ ਤੋਂ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ ਵਿਦਿਆਰਥੀ: ਨਿਸ਼ੰਕ !    ਕਿਸਾਨ ਨੇ 10 ਪਰਵਾਸੀ ਕਾਮਿਆਂ ਲਈ ਕੀਤਾ ਹਵਾਈ ਟਿਕਟਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ !    ਤਬਲੀਗੀ ਮਾਮਲਾ: 294 ਵਿਦੇਸ਼ੀਆਂ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ 15 ਨਵੇਂ ਦੋਸ਼-ਪੱਤਰ ਦਾਖ਼ਲ !    ਪਿੰਡ ਖੁਰਾਲਗੜ ਵਿੱਚ ਇਕ ਹੋਰ ਮਜ਼ਦੂਰ ਨੇ ਫਾਹਾ ਲਿਆ !    ਹਿਮਾਚਲ ਦੇ ਭਾਜਪਾ ਪ੍ਰਧਾਨ ਦਾ ਅਸਤੀਫ਼ਾ !    ਖਾਲੀ ਜੇਬਾਂ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬੀ ’ਵਰਸਿਟੀ ਦੇ ਪੈਨਸ਼ਨਰਾਂ ਵੱਲੋਂ ਧਰਨਾ !    ਬਦਨਾਮੀ ਖੱਟੀ ਤੇ ਜੇਲ੍ਹ ਵੀ ਗਿਆ ਪਰ ਫੌਜੀ ਨੇ ਮੈਦਾਨ ਨਾ ਛੱਡਿਆ !    ਹੁਣ ਭਾਰਤ-ਚੀਨ ਮਾਮਲੇ ’ਚ ਟਰੰਪ ਨੇ ਮਾਰਿਆ ‘ਜੰਪ’ !    ਪਛਾਣ ਦੀ ਫ਼ਿਕਰ ਦੂਰ !    

ਸ਼ਾਹਰੁੱਖ ਨੂੰ ਗਲੋਬਲ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਪੁਰਸਕਾਰ

Posted On March - 20 - 2010

ਮੁੰਬਈ ’ਚ ਐਫ.ਆਈ. ਸੀ. ਸੀ.ਆਈ. ਫਰੇਮਜ਼ 2010 ਐਕਜ਼ੀਲੈਂਸ ਐਵਾਰਡ ਸਮਾਰੋਹ ’ਚ ਗਲੋਬਲ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਐਂਡ ਮੀਡੀਆ ਪਰਸਨੈਲਿਟੀ ਪੁਰਸਕਾਰ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਮਗਰੋਂ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਆਪਣੀ ਟਰਾਫ਼ੀ ਨਾਲ (ਫੋਟੋ: ਰਾਇਟਰਜ਼)

ਮੁੰਬਈ, 19 ਮਾਰਚ
ਐਫ.ਆਈ.ਸੀ.ਸੀ.ਆਈ. (ਫਿੱਕੀ) ਫਰੇਮਜ਼ 2010 ਐਗਜ਼ੀਲੈਂਸ ਐਵਾਰਡਜ਼ ਸਮਾਰੋਹ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ਾਹਰੁੱਖ ਖ਼ਾਨ ਨੂੰ ‘‘ਗਲੋਬਲ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਤੇ ਮੀਡੀਆ ਪ੍ਰਸੈਨਲਿਟੀ’’ ਵਜੋਂ ਨਿਵਾਜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।  ਸ਼ਾਹਰੁੱਖ ਖ਼ਾਨ ਨੇ ਇਹ ਪੁਰਸਕਾਰ ਲੈਂਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਫਿੱਕੀ ਦਾ ਇਸ ਮਾਣ-ਸਤਿਕਾਰ ਲਈ ਬਹੁਤ ਧੰਨਵਾਦੀ ਹੈ। ਉਹਨੇ ਫਿੱਕੀ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।
‘‘ਦ ਗਲੋਬਲ ਆਈਕਨ ਆਫ ਦ ਈਅਰ’’ ਪੁਰਸਕਾਰ ਆਸਕਰ ਜੇਤੂ ਸੰਗੀਤਕਾਰ ਏ.ਆਰ. ਰਹਿਮਾਨ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਰਹਿਮਾਨ ਨੇ ਵੀ ਫਿੱਕੀ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ। ਅਮਿਤਾਭ ਬਚਨ ਤੇ ਵਿਦਿਆ ਬਾਲਾਨ ਨੂੰ ਫਿਲਮ ‘ਪਾ’ ਵਿਚ ਵਿਲੱਖਣ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਲਈ ‘ਸਰਵੋਤਮ ਅਦਾਕਾਰ’ ਦੇ ਪੁਰਸਕਾਰ ਦਿੱਤੇ ਗਏ। ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਰਾਜੂ ਹਿਰਾਨੀ ਨੂੰ ‘‘ਥ੍ਰੀ ਇਡੀਅਟਸ’’ ਲਈ ‘ਬੈਸਟ ਫਿਲਮ’ ਤੇ ‘ਬੈਸਟ ਡਾਇਰੈਕਟਰ’ ਦੇ ਦੋ ਪੁਰਸਕਾਰ ਮਿਲੇ।
‘ਥ੍ਰੀ ਇਡੀਅਟਸ’ ਦੇ ਪ੍ਰੋਡਿਊਸਰ ਵਿਧੂ ਵਿਨੋਦ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤੀ ਆਪਣੀ ਵੀਡੀਓ ਰਾਹੀਂ ਫਿੱਕੀ ਦਾ ਤੇ ਫਿਲਮ ਦੇ ਹੱਕ ’ਚ ਵੋਟ ਪਾਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ।  ਇਮਤਿਆਜ਼ ਅਲੀ ਦੀ ‘ਲਵ ਆਜ ਕੱਲ੍ਹ’ ਲਈ ਬੈਸਟ ਮਿਊਜ਼ਿਕ ਪੁਰਸਕਾਰ ਲੈਣ ਲਈ ਪ੍ਰੀਤਮ ਚੱਕਰਵਰਤੀ ਵੀ ਹਾਜ਼ਰ ਸੀ। ਪ੍ਰੀਤਮ ਨੇ ਫਿੱਕੀ ਤੇ ਇਮਤਿਆਜ਼ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕੀਤਾ। ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਨੇ ਬੈਸਟ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਐਵਾਰਡ ਹਾਸਲ ਕੀਤਾ।    -ਪੀ.ਟੀ.ਆਈ.


Comments Off on ਸ਼ਾਹਰੁੱਖ ਨੂੰ ਗਲੋਬਲ ਐਂਟਰਟੇਨਮੈਂਟ ਪੁਰਸਕਾਰ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.