ਮਾਪਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਮੋਬਾਈਲ ਖੋਹਣ ਤੋਂ ਨਾਰਾਜ਼ 13 ਸਾਲ ਦੇ ਪੁੱਤ ਨੇ ਫਾਹਾ ਲਿਆ !    ਸੰਜੇ ਕੁੰਡੂ ਹਿਮਾਚਲ ਦੇ ਨਵੇਂ ਡੀਜੀਪੀ !    ਕਰਜ਼ਾ ਮੁਆਫ਼ੀ ਲਈ ਮਜ਼ਦੂਰ ਮੁਕਤੀ ਮੋਰਚਾ ਵੱਲੋਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ !    ਕਰੋਨਾ ਪੀੜਤ ਪਾਇਲਟ ਨੇ ਭਰੀ ਉਡਾਰੀ, ਜਹਾਜ਼ ਅੱਧ ਰਾਹ ’ਚੋਂ ਮੁੜਿਆ !    ਸੀਬੀਆਈ ਦਾ ਪਟਿਆਲਾ ’ਚ ਛਾਪਾ, ਮੁਲਜ਼ਮ ਗਸ਼ ਖਾ ਕੇ ਡਿੱਗਿਆ !    ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਦੇਸ਼ ਦਾ ਬੇੜਾ ਗਰਕ ਕਰ ਦਿੱਤਾ: ਕਾਂਗਰਸ !    ਪਿੰਡ ਕਾਲਬੰਜਾਰਾ ਸੀਲ, ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਕਰੋਨਾ ਨਮੂਨੇ ਲਏ !    ਸਮਰਾਲਾ ਦੇ ਪਿੰਡ ਨੌਲੜੀ ਕਲਾਂ 'ਚ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਨੇ ਖ਼ੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕੀਤੀ !    ਫੋਰਬਸ: ਸਾਲ 2020 ਵਿੱਚ ਕੋਹਲੀ ’ਤੇ ਵਰ੍ਹਿਆ ਡਾਲਰਾਂ ਦਾ ਮੀਂਹ, 100ਵੇਂ ਤੋਂ 66ਵੇਂ ਸਥਾਨ ’ਤੇ !    ਵੈਸਟ ਇੰਡੀਜ਼ ਕ੍ਰਿਕਟ ਟੀਮ ਨੂੰ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੌਰੇ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ !    

ਮਹੇਸ਼ ਤੇ ਇਰਫਾਨ ਮੇਰੇ ਲਈ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੂਲ: ਦੀਪਲ

Posted On March - 19 - 2010

ਮੁੰਬਈ, 18 ਮਾਰਚ
ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀਪਲ ਸ਼ਾਹ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਫਿਲਮ ਨਿਰਮਾਤਾ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਤੇ ਅਦਾਕਾਰ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਿਸੇ ਅਦਾਕਾਰੀ ਸਕੂਲ ’ਚ ਜਾਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਰਹਿੰਦੀ। ਦੀਪਲ ਨੇ ਇਥੇ ਖਬਰ ਏਜੰਸੀ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ, ‘‘ਮੈਂ ਇਰਫਾਨ ਖਾਾਨ ਤੇ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸਿੱਖਿਆ ਹੈ ਤੇ ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਮੇਰੇ ਲਈ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੂਲ ਹਨ।’’ ਦੀਪਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ, ‘‘ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਉਹ ਮੈਨੂੰ ਵਧੀਆ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਜਿਸ ਕਰ ਕੇ ਮੈਨੂੰ ਬੇਹੱਦ ਸਿੱਖਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ।’’
ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਦੀਪਲ ਨੇ ਮਹੇਸ਼ ਭੱਟ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਕਲਯੁਗ’ ’ਚ ਇਮਰਾਨ ਹਾਸ਼ਮੀ ਤੇ ਕੁਨਾਲ ਖੇਮੂ ਨਾਲ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਸੀ। 24 ਸਾਲਾ ਦੀਪਲ ਹੁਣ ਫਿਲਮ ‘ਰਾਈਟ ਯਾ ਰੌਂਗ’ ’ਚ ਇਰਫਾਨ ਨਾਲ ਆਈ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਤੁਮਸੇ’ ’ਚ ਵੀ ਦੀਪਲ ਇਰਫਾਨ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਦੀਪਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੈਂ ਸੈੱਟ ’ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਇਰਫਾਨ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਵੇਖਦੀ ਹਾਂ ਜੋ ਮੇਰੇ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਸਹਾਈ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਦੀਪਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ‘ਰਾਈਟ ਯਾ ਰੌਂਗ’ ਦੋ ਪੁਲੀਸ ਅਫਸਰਾਂ ’ਤੇ ਆਧਾਰਤ ਹੈ ਜਿਸ ’ਚ ਇਰਫਾਨ ਤੇ ਸੰਨੀ ਦਿਓਲ ਨੇ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਈ ਤੇ ਦੋਵੇਂ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਦੇ ਵਿਰੋਧੀ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। -ਪੀ.ਟੀ.ਆਈ.


Comments Off on ਮਹੇਸ਼ ਤੇ ਇਰਫਾਨ ਮੇਰੇ ਲਈ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੇ ਸਕੂਲ: ਦੀਪਲ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.