ਇਕ ਹਫ਼ਤੇ ਲਈ ਦੋ ਦਰਜਨ ਰੇਲ ਗੱਡੀਆਂ ਦੇ ਰੂਟ ਰੱਦ !    ਸਿਨਹਾ ਨੇ ਅਲਵੀ ਦੇ ਫ਼ਿਕਰਾਂ ਦੇ ‘ਸਮਰਥਨ’ ਤੋਂ ਕੀਤਾ ਇਨਕਾਰ !    ਜਲ ਸੈਨਾ ਦਾ ਮਿੱਗ ਹਾਦਸਾਗ੍ਰਸਤ !    ਸਰਕਾਰ ਦੀ ਅਣਦੇਖੀ ਕਾਰਨ ਕਈ ਕਾਲਜਾਂ ਦੇ ਬੰਦ ਹੋਣ ਦੀ ਤਿਆਰੀ !    ਸਰਕਾਰੀ ਵਾਅਦੇ: ਅੱਗੇ-ਅੱਗੇ ਸਰਕਾਰ, ਪਿੱਛੇ-ਪਿੱਛੇ ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰ !    ਮਾੜੀ ਆਰਥਿਕਤਾ ਕਾਰਨ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵਾਅਦਿਆਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਿਆ ਬੂਰ !    ਦੁੱਨੇਕੇ ਵਿੱਚ ਪਰਵਾਸੀ ਮਜ਼ਦੂਰ ਜਿਉਂਦਾ ਸੜਿਆ !    ਕਿਲ੍ਹਾ ਰਾਏਪੁਰ ਦੀਆਂ ਖੇਡਾਂ ਅੱਜ ਤੋਂ !    ਕਾਂਗਰਸ ਨੂੰ ਅਗਵਾਈ ਦਾ ਮਸਲਾ ਤੁਰੰਤ ਨਜਿੱਠਣ ਦੀ ਲੋੜ: ਥਰੂਰ !    ਗਰੀਨ ਕਾਰਡ: ਅਮਰੀਕਾ ਵਿੱਚ ਲਾਗੂ ਹੋਿੲਆ ਨਵਾਂ ਕਾਨੂੰਨ !    

ਨੈਕਲਸ ਪਹਿਨਣਾ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰੂਜ਼ ਨੂੰ

Posted On March - 21 - 2010

ਲੰਡਨ, 20 ਮਾਰਚ
ਸਪੇਨ ਦੀ ਸੁੰਦਰੀ ਪੈਨੇਲੋਪ ਕਰੂਜ਼ ਨੂੰ ਰੈੱਡ ਕਾਰਪੈਟ ’ਤੇ ਤੁਰਨ ਸਮੇਂ ਨੈਕਲਸ ਪਾਉਣਾ ਚੰਗਾ ਨਹੀਂ ਲਗਦਾ। ਉਹ ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਦੂਜੇ ਗਹਿਣੇ ਪਾਉਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਕ ਰਸਾਲੇ ਮੁਤਾਬਕ 35 ਸਾਲ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਜਦੋਂ ਰੈੱਡ ਕਾਰਪੈਟ ਉਪਰ ਉਤਰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਨਾਂ ਤੇ ਹੱਥਾਂ ’ਚ ਗਹਿਣੇ ਪਹਿਨਣਾ ਚੰਗਾ ਲਗਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਰ ਦੇ ਆਸਕਰ ਸਮਾਗਮ ਵਿਚ ਵੀ ਉਸ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਸ਼ਿੰਗਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ।

-ਪੀ.ਟੀ.ਆਈ.


Comments Off on ਨੈਕਲਸ ਪਹਿਨਣਾ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕਰੂਜ਼ ਨੂੰ
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars (No Ratings Yet)
Loading...
Both comments and pings are currently closed.

Comments are closed.

Manav Mangal Smart School
Available on Android app iOS app
Powered by : Mediology Software Pvt Ltd.